Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya kifahari ndani ya tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Mar 4, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    MAZISHI YA ASKARI WA BWANA YESU KRISTO MAJOR NASSON JOHN KITUTA AMBAYE NDIYE MMOJA WA WAANZIRISHI WA JESHI LA WAKOVU HAPA TANZANIA (THE SALVATION ARMY).

    MAZISHI YA ASKARI WA BWANA YESU KRISTO MAJOR NASSON JOHN KITUTA AMBAYE NDIYE MMOJA WA WAANZIRISHI WA JESHI LA WAKOVU HAPA TANZANIA (THE SALVATION ARMY)

    Azikwa kifahari kama viongozi wa serikali ya Nyerere.

    Mmoja wa wanzilishi wa shirika la kikristo la Salvation Army hapa nchini Major Nasson Kititu mwenye umri wa miaka 83 alizaliwa mwaka 1926 june 6 na amefariki dunia tarehe 26 februari katika hospitali ya Mikocheni, na kuzikwa katika shamba lake lililopo Kongowe Dar es Salaam,

    Alipata Kujiunga na Jeshi la wokovu mwaka1948 akiwa chunya alifunga ndoa na mke wake 'Maria Kititu' mwaka 1950 katika wilaya ya chunya mkoani mbeya,mwaka wa 1951 aliitikia wito wa kumtumiki mungu kama mchungaji akamua kwenda katika chuo cha uchungaji cha jeshi la wokovu Nairobi.

    Baada yakumaliza mafunzo ya uchungaji alianza kazi kama Luteni wa Jeshi la wokovu kanisa la Igunga 1952 hadi 1955

    Katika mazishi yake kulikuwa na mvua nyingi ilinyesha kuashiria kuwa alikuwa mtumishi wa mungu mamia ya waumini wakiwemo majirani ndugu jamaa walihudhulia katika mazishi ambayo hakiki yalikuwa kama ya mtu mmoja wa kifahari kabisa na yenye heshima kuu kama mtumishi wa mungu yakiwa yameongozwa na COLONEL HEZEKIEL MAVUNDLA ambaye ni kiongozi wa Mkuu wa makanisa ya Salvation Army Tanzania. ambaye ni raia wa South Africa.

    http://www.nifahamishe.com/NewsDetails.aspx?NewsID=4170266&&Cat=1
     
  2. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kumbe salvation army wanakuwa na vyeo vya kijeshi kabisa! Very interesting...

    Alale pema, amina
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Even me i didn't know that
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Mngeambatanisha picha ya mazishi hayo ingekuwa vyema sana.
    Sasa hii habari imekosa msisimko baada ya kukosekana picha.
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    R.I.P mzee wetu. Ukifka huko kama kuna maombi naomba uiombee sana Tanzania, tuwe serious na nchi yetu!!! Na viongozi wetu wawe wazalendo zaidi!!!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    :confused:Fafanuaa hiyo sentensi !!!!

    RIP mzee.
     
  7. M

    Mwedi Member

    #7
    Mar 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza natoa pole kwa wafiwa wote,bwana alitoa na bwana ametwaa,jina la bwana lihimidiwe.

    Pili,nimepata uhakika wa kua kweli hilo ni jeshi kamili,mana lina vyeo MITHILI ya vile vitumiwavyo na majeshi ya nchi ila sina uhakika wa malengo ya kuundwa kwake(JESHI LA WOKOVU) kua ni yaleyale ya ulinzi?kama ndio ulinzi wa vitu gani?

    Any way Mwenyezi Mungu anajua zaidi.Ila swali la msingi ni;
    Kila dini ikiamua kua na jeshi(lipewe jina lolote liwalo)je itakubalika?na haitaleta Mushkeli?

    Naomba kuwasilisha.
     
  8. MtuSomeone

    MtuSomeone Member

    #8
    Mar 4, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    propaganda tu za "mwanajeshi" wa huyo marehemu! hiyo casket kwenye picha naona wamedownload somewhere...kwenye link waliyoweka pia hakuna picha!! the only interesting story kwangu ni kuwa hawa jamaa wana vyeo vya kijeshi!! lol
     
  9. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    AMETOKA KWA UDONGO AMERUDI KWA UDONGO, AZIKWE KWA JINSI YOYOTE HAKUNA KITACHOMSAIDIA , BALI NI MATENDO YAKE MEMA ALIYOYAFANYA PALE ALIPOKUWA HAI, NDIO YATAMSAIDIA MBELE YA MUNGU......... tuache ufahari katika misiba.
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    RIP Major wa Jeshi la Wokovu. Haijalishi jeneza liwe la dhahabu tupu na kaburi liwe la almasi tupu, thamani ya mtu ni pumzi yake.
     
  11. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mh! inawezekana hii picha wamedownload ............................
    R.I.P
     
  12. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    RIP Mzee Nasson
    Kumbe Mvua ikinyesha wakati wa mazishi ni ishara kuwa alikuwa mtu aliyependwa na BWANA. Tujitahidi kuwa watu wema ili mvua zinyeshe wakati wa maziko yetu
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna jambazi liliuwawa huku Mbagala hivi karibuni na siku ya mazishi yake kulikwa na mvua zilizoambatana na ngurumo na radi! Huenda na yeye alikuwa mtumishi mwadilifu wa Mungu .......!
     
Loading...