Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Meritta, Oct 28, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari za jion memba,
    Katika dunia yetu mi naamini hakuna mwanadamu ambaye anaweza kupita siku au masiku bila yeye kuingia katika dibwi la mawazo.
    wengine ya kawaida sana, wengine ni yako magumu mpaka anafikia hatua ya kutaka kuchanganyikiwa, na pia mimi naamin
    watu wanatumia njia mbalimbali katika kutoa hayo mawazo hayo kichwani. sasa wanajamvi hilo ndo haswa napenda tushiriki pamoja
    katika kujuzana. tunatumia njia gani katika kupunguza mawazo yetu?
    Nawasilisha, ukitaka kuchakachua niombe ruhusa kwanza
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mi nimeshayazoea hayo mawazo, manake hata nikiwa usingizini huwa ninawaza!
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hiyo yako kali
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kuna namna nyingi za kupunguza mawazo hata mazoezi tu inatosha kukupunguzia
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we kweli noma
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivyoo ee nitajaribu njia hiyo, asante
     
  7. A

    Abu-Musab Senior Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh!!!!! napitaa zangu
     
  8. A

    Abu-Musab Senior Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunywa mbege
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unaweza ukaangalia movie au ukatoka na kwenda kuonana na washkaji na mkapika storyin short ikiwa na mawazo usipende kukaa peke yako toka jichanganye na watu na mawazo yatapoyea kwa muda wakati unatafuta solution ya hilo tatatizo.
     
  10. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Penda kusoma neno la mungu kama mkristo(BIBLIA) kama we n mwislam unajua usome nn.
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    tena mbege ya inayotoka kibosho .
     
  12. Lema24

    Lema24 New Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawazo yanathibitisha kuwa ubongo wako uko'active', ila kitu cha msingi ni kujiuliza... Je, mawazo yako ni yanamnagani? Are you a positive or negative thinker?
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unapita unaenda wapi?
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ameen..
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante mamaa salvador
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mawazo ni kawaida kwa mwanadamu lakini inategemeana na aina ya mawazo yanayokukabili. Its so general kila mtu kuwaza juu ya ugumu wa maisha, mawazo ya namna hii ni endelevu na jinsi ya kuyapima ni kutokana na malengo mtu aliyojiwekea. Haya ni ya kawaida, hayana shida sana. Shida ipo kwenye msongo wa mawazo! Hutokea mtu akakubwa na msongo mkubwa wa mawazo hali inayoweza hata kupelekea kudhoofu mwili, mf kupotelewa na kitu unachokipenda sana, kufukuzwa kazi n. k. Vitu kama hivyo vinatakiwa mtu binafsi kuelewa njia sahihi ya tatizo lake na kuona uwezekano wa yeye ku adopt njia hiyo kama upo vinginevyo aikubali kama changamoto na kuendelea na mambo mengine. Unaporuhusu msongo wa mawazo utawale akili yako unaziba akili uwezekano wa kifikiri vitu vingine na matokeo yake akili ikishindwa kupata majibu sahihi ni kuishia kukata tamaa.
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Nikiwa na mawazo nayapotezea bar.
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kunywa viroba ma'swagga
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    fabinyo kweli we hunipendi mwenzio, na ndo maana sikuoni!
     
  20. v

    valid statement JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwa kunywa soda mkuu?
     
Loading...