Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mtu Poa 2013, Apr 5, 2013.

  1. M

    Mtu Poa 2013 Senior Member

    #1
    Apr 5, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu

    Kuna watu wamekuwa wakiniulizia ideas za biashara lakini wakiwa na mitaji midogo chini ya 500,000 sasa nimeona ni share ideas chache nilizonazo ili vijana wengi waweze kujiajiri na kupunguza uhalifu mitaani.

    1. Kutengeneza mishumaa - mashine sido sh. 350,000/=
    2. Mama lishe ya kisasa - sido wana masufuria mazuri ya kisasa 90,000/=
    3. Kufyatua matofali - mashine zinaanzia 150,000 - 450,000

    Kwa watu wengine wenye ideas, msisite ku share nasi.

    Asanteni
     
  2. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2013
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si useme tu unaipigia upatu SIDO.

    Anyway acha nikusapoti mkuu, other ajira ni kama ifuatavyo;

    1. Kumpokea Eddo airport ya kisongo na kuandamana naye hadi A. town (10000 kwa trip)

    2. Kupost thread za kuiponda CDM kwenye mitandao ya jamii (5000 kwa thread ilokomentiwa na at least 20 people)

    3. Kurekodi chochote unachozungumza na kiongozi wa upinzani (50000 per clip)
     
  3. c

    changman JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lame! Ndo maana watanzania hatuendeleagi. Yaani mwenzio kaanzisha thread kusaidia wenzake, wewe unaweka utani ambao hata hauchekeshi! Aisee!
     
  4. c

    changman JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nunua camera ya picha 450,000 then sajili blog then ingia mtaani na jichanganye kwenye matukio, piga picha na weka kwenye blog yako. Sasa kwasababu blogs za aina hii ziko nyingi bongo, wewe fikiria ni content za aina gani utaweza ili kujitofautisha na hao wengine.
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Apr 5, 2013
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,052
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Si dhani kama tuna jua Mahara ya Aidea za Kupewa, nazani tunajua Faida tu ila mahara hatujui, The best Aidea ni ile unayo develop wewe mwenyewe,
     
  6. b

    businezz_oligarch JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli...lakini unaposikia idea nzuri na kwa mtazamo wako unaona unaweza kuifanya we ifanye ila ifanye katika ubunfu zaidi ya orgnal idea cz somtyms kuna wa2 wanaothnk of good ideas za biashara lakin ni wazto au sio doers..lakin kuna wale wanaochukua ideas za wa2 wengne na kuzboresha na kutoa ktu kizuri.....sometimes with a little bt of creativity that old or someone else idea will give you millions,tusiogope jaman kujaribu.
     
  7. b

    businezz_oligarch JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazo zuri...
     
  8. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2013
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    1 - Kuwa wakala wa pesa wa mitandao ya simu, kama wale wanaokaa vituo vya mabasi na miamvuli wakiuza vocha, line za simu, na kutoa huduma za kutoa pesa, kuweka pesa nk. Mtaji wao hata laki 3 haufiki na baada ya muda wanatoka.
    2 - nenda kwenye minada ya kuuza nguo kwa bei nafuu kisha uuze kwa wafanyakazi maofisini na walio ktk biashara zao. Mfano kwa Dar Es Salaam, nenda pale shule ya uhuru na ilala boma sokoni alfajiri utapata nguo za ukweli kwa bei nafuu sana kisha ukawauzia masistaduu na mabrazamen, wadada na wakaka walio maofisini na walio ktk biashara zao ambao wengi wao hukosa muda wa kwenda kununua nguo kutokana na ubize. (suruali, mashati, sketi, suruali, skafu na mashati ya kike na blauzi hulipa sana)
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 12,801
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 83
    balo zuri la mtumba ni 250000, hapo unayo mawili tayari. kila balo kwenye mnada faida ni 15000 hadi 30000. kazi ni kwako. mia
     
  10. m

    micky mouse JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2013
    Joined: Feb 15, 2013
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asanteni nimependa hzo za mitumba ,pia asante kwa wazo la sido kweli nashida na mashine ya kusaga nyama hasa za kutengenezea sambusa ntawacheki labda ntapata
     
  11. M

    Mtu Poa 2013 Senior Member

    #11
    Apr 8, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee sido wana mashine za kila aina, kama uko dar wazukie kulee vingunguti ujionee mashine
     
  12. gpblaze

    gpblaze JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2013
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah mimi sijakuelewa.hyo ni lugha gani
     

Share This Page