Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri watakao jiuzuru wavuliwe ubunge na wafikishwe mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Apr 22, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mawaziri watakaojiuzuru wanatakiwa kuvuliwa ubunge kwa wizi na ubadhirifu wa pesa za umma na kufikishwa mahakamani, la sivyo wezi wote walioko magerezani waachiwe, la sivyo wananchi waingie barabarani kudai haki ya taifa lao...Lema akiwa viwanja vya sahara jijini mwanza
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hii itadhihirisha dhana nzima ya uwajibikaji

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Can never happen in bongoland
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    not in ccm ..rais mwenyewe nasikia hataki wajiuzulu ..huyu naye ni mwizi
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Masa, funguka kipi katawezekana kujiuzuru au kufikishwa mahakamani ama wananchi kuingia barabarani...
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kiongozi

    We don't have strong Institutions, majority of people don't have guts! Mind you watu Kama Pasco Mayalla are so cheap na Wengine hununuliwa kwa ubwabwa mweupe refer igunga
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    anasema hivyo kwasababu hajajua nguvu ya umma kuwa hata yeye tukiamua anang'oka.......
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Eeeh viroba na ganja hivi vitawapa mawazo hadi ya utajiri kip it upp
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo linajulikana na kila mtu hata mtoto aliyezaliwa leo
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanzisha mada au wewe ndo unatumia viroba na ganja?
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    napenda sana kuliza magama arumeru mliwaita majina hayo hayo lakini mwisho wa siku waliwaonyesha
     
  12. M

    Mkira JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    afadhali Tanzania ya leo tupate rais anaewafundisha mawaziri wake kuwa wazalendo kama huyu kuliko huyu wa sasa

    How to lead in Africa.flv - YouTube
     
  13. M

    Moony JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Joyce Banda aje atawale siku tatu tu
     
  14. Eddy M

    Eddy M Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Itawezekana endapo watanzania tutaweka woga kando na kuingia msituni
     
  15. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Masa
    With merits I have noted your input!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwa kauli ya CC jana ikuna kila dalili hivi viroba vikawa vina saidia sana au CC jana ilikunywa viroba..............
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu...........
     
  18. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  19. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    It happened once, those days of mentally fit leader. Mbunge mmoja wa huko kusini mwa nchi alifungwa kwa kukutwa na meno ya tembo, aliyoyaficha kwa padri wa kikatoliki. He was Abdi Rabi(sp?).

    Enzi hizi tuna wakenua meno tu!

     
Loading...