Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wanaojizulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Apr 15, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,755
    Trophy Points: 280
    Waungwana mimi kwa maoni yangu Mawaziri wanaojizulu kwa kashfa mbali mbali za kifisadi inabidi pia wajiuzulu ubunge, ujumbe wa halmashauri kuu na kamati kuu pia kama wamo humo ama wafukuzwe.

    Vinginevyo bunge, halmashauri kuu na kamati kuu kuendelea kuwakumbatia mafisadi hao ni kuonyesha kwamba ufisadi walioufanya hauna matatizo na hivyo kuendelea kulipwa mishahara na marupurupu manono toka pesa za walipa kodi. Kwa hiyo basi kuna haja ya Lowassa, Msabaha na Karamagi kujiondoa kwenye vyombo hivyo ama wafukuzwe.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Nimesikia Waziri Chenge Amejiuzulu Je Ni Kweli???
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duh....sio rahisi kihivyo!!
     
  4. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2008
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuhusu kujiuzulu ubunge, hiyo inawezekana kwa sababu sheria za utawala bora zitakuwa zinambana mtu huyu, lakini pia inategemea anawaongoza akina nani ndugu??
    angalia wale ndugu zetu wa Monduli, wao waliona ni sawa sawa kabisa kwa Fisadi EL, na wakaamua kumpongeza na kumuita shujaa, sasa hapa ndo nashangaa kabisa

    Pili hizi habari za chenge kujiuzulu nadhani sio za kweli, yule jamaa, hawezi kamwe kujiuzuru, zaidi ikishindikana kabisa atawaambia anasubiri uwamuzi wa President kwa sababu yeye ndo alimuweka hapo

    Hii ndo Tz bwana, Tz ya wadannganyika wapenda amani, huku wakiachwa wakitaabika kila sekunde inayopita

    Ukoloni na Unyonyaji umerudi kwa staili yake, sasa hivi ndugu zetu, baba zetu, wajomba viongozi tuliowaamini wao ndo sasa wanafanya kazi hizo za wakoloni wa miaka hiyo
    Haya ngoja tuangalie mwishilio wake ni nini
     
  5. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2008
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Chenmge anaitaji tractor ije kumtoa ofisini sio rahisi namna hiyo.
    Kwa mawaziri wanaojiuzuru nafikiri wanatakiwa wajiuzuru na vyeo vingine vyote maana sioni logic umearibu huku unaendelea kubebwa upande mwingine.
     
  6. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi ningependelea waswekwe Lupango waozee humo mpaka mauti (waliyoandikiwa) yatakapowakuta.
     
  7. C

    Chief JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2008
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nadhani katapila ndilo linafaa zaidi.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,755
    Trophy Points: 280
    Hili likitokea ndio ufisadi unaweza kupigwa vita Tanzania, lakini vinginevyo utaendelea kushamiri tu maana mtu anafanya ufisadi wa mabilioni ya pesa anajiuzulu uwaziri lakini wakati huo huo anaendelea kuwa mbunge na kuendelea kulipwa mshahara na marupurupu manono kama vile hakuhusika na kashfa yoyote ile ambayo imesababisha Tifa kupoteza mabilioni ya shiling.
     
Loading...