Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri wagongana madukani kutafuta suit za kuapishwa kesho!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAI CHUNGU, May 6, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mawaziri wateule wagongana madukani kutafuta suit za kuapishwa kesho.

    Chanzo-majira.
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanagongana madukani? Kwa hiyo wateja ni wengi na maduka ni machache!
     
  3. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zito si kawaambia hakuna sherehe?baada ya hpo yatafuata matumizi lukuki ya kupongezana,huku watz wakiendelea kutaabika na hali ngumu ya maisha,kwani siku zote hawakuwa na suti? nonsence!
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kweli watu wenye uchungu na hii nchi ndani ya ccm wameisha.
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kutonunua suti mpya ndiyo kuwa na uchungu na nchi?
     
  6. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaaazi kweli kweli.
     
  7. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbona tunadanganyana wandugu,maduka ya suti nchi hii yapo meeengi!iweje wagongane?sikubaliani nawe.
     
  8. phina

    phina JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uliataka waapishwe wakiwa wamevaa t-shirt na jeans??
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hilo gazeti limekosa habari ya kuandika
     
  10. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli maduka yanayo uza suti ni mengi lakini kuna maduka machache yanayofahamika na wengi kwa hiyo watu kugongana humo siyo kitu cha ajabu.
     
  11. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakiapishwa wamevaa Tshirt na Jeans watasema pia yaani wamekosa suti za kuapishiwa, watu ndiyo walivyo!
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mi navyojua "kugongana","kutembea" ni kufanya matusi.
     
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahaaaaaa!ndio maana nimemuona "February"ananundu usoni eheeeee?!
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Suit zilikuwa chache mpaka wagongane?
     
  15. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    "KakaJambazi unazeeka vibaya!
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    aah na kina malima na lukuvi nao wamegongana?
     
  17. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa hukubaliani naye kivipi? C ameshakuambia Source ni majira au unafikiri yeye katunga?
     
  18. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani lazima wavae suti mpya
     
  19. M

    Moony JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dalili ya mvua ni mawingu.:couch2:
    Subiri matumizi yao na ufujaji wa mali ya UMMA. Ponda mali kufa kwaja
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tena ingekua ni mimi ningeenda uingereza nikanunue a designer suit ya kama £2000 maana najua nikishaanza uwaziri nitakua napata £2000 kwa lisaa limoja
     
Loading...