Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mawasiliano ya wachimbaji visima kwa bei nzuri (rahisi) DSM

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sendeu, Oct 18, 2011.

  1. S

    Sendeu Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni mawasiliano email au simu ya kampuni zinazochimba visima kwa bei inayoweza kufikiwa na mtz wa kawaida bajeti 2.5m to 3m please nisaidieni ndugu zanguni nipo DSM
    Nawasilisha
     
  2. 1

    19don JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    0655 400023 yupo ilala kabla ya amana zinapokatia kona hiece za kariakoo uwe kama unaenda amana mkono wa kulia duka la 2 bei poa sana inategemea na urefu wa kisima
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wengi mita moja wanachimba kwa 50,000/=
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    tafadhali mweye kuweza kuzikusanya links zote ziznzohusu uchimbaji wa visima vya maji aniwekee hapa..........nazihitaji!
     
Loading...