Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauzauza chumbani...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by DEVINE, Mar 9, 2012.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeamka saa 11 alfajiri ,unahisi kuna mtu amelala pembeni yako unajikagua unagundua umevaa kufuli tu na si kawaida na jana yake unakumbuka ulilala pekee yako,si ivyo tu na si kawaida yako kutumia kilevi.Kwa haraka unageuka na unakumbana na mtu kumchunguza vizuri ni mwanamke/mwanaume yule uliyekuwa unatamani awe mpenzi wako,ikiwa naye pia anakufuli tu unamuamsha na kumuuliza imakuwaje? Anashtuka anajishangaa na kukujibu ajui pia amefikaje pale. Ivi itafikiria nini? Angali hapo ulipo ni chumbani kwako?
    .Je utafurahi kwa kuwa ulikuwa unatamani awe mpenzi wako?
    .Je utakasirika kwani umeshiriki naye penzi bila wewe kujielewa na kumchukulia hatua za kisheria?
    .Je utashituka na kutoka nduki,kwani itakuwa ni ajabu mtu yule kuwepo pale?

    Au wewe utaamua nini? Kumbuka yule mtu pale ni yule unayempenda sana na ulikuwa unatamani uwe naye,ila huna mazoea naye na hukuwahi kumtamkia unampenda.
     
  2. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anieleze tu alifikaje kwangu..
    aliingiaje ndani na mpaka kitandani kwangu.

    akisema "SIJUI" hilo si jibu.

    Na we ujiulize ilikuwaje kuwaje jana ..
    Je ulimkaribisha?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nitaomba turudie nikiwa najitambua lol
     
  4. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no,hukuwahi mkaribisha na jana yake unakumbuka vizuri yakuwa ulikuwa pekee yako chumbani.
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Ili upate utamu ukiwa na fahamu au kwasababu unamtamani?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndoto za abunuwasi hizi
     
  7. L

    Lady G JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakunaga mavitu ka izo.
     
  8. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yakikutokea?!
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeonae?

    Mie penda wewe sana Fidel80. Hadithi za kusadikika anataka atutoe nazo majasho! Ngastuka meku.
     
  10. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ishatokea ndo maana iko hapa.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe yamekutokea au umecopy kwenye Ijumaa ukapestia hapa?.
     
  12. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok tatizo amtaki kuamini,ila yasemwayo yapo..
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya tuambie ulichukua hatua gani afu ndio ushauri uanzie hapo!
     
  14. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Kweli tunahitaji Mod afanye kazi yake!
    Hizi story za kina Shigongo zina bore sana!
    Is this even close to reality? What were you thinking to put such a **** here?
     
  15. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namwambia hiyo tabia ya kuingia kwangu au kuja kwangu
    kwa jinsi aliyo kuja siitaki kabisa yaani. sana sana chumbani kwangu sijapenda alivyofanya kwa ujumla.:spider:

    Na kirudia tena sina budi kumshtaki. :(
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ofu kozi

     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    'Hakunaga'
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watu kama hawa huwa wanakumbwa na majini hovyo, hovyo manake akili na mawazo yao yamekaa kijini jini.

    Afu siku hizi wamechachamaa kweli kuleta hadithi za shigongo humu ndani, mtu anajua hata kwa akili ya kawaida kitu kama hicho hakiwezi kutokea bado anajipinda kuandika na eti anakaa kusubiri watu wajipinde kumshauri khaaa!

    Shame on him/her!
     
  19. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kama ni mkiristu kamata bibilia kama msilam shikaa kuruan anzaa kukemeaa,maana huyo atakuwaa kaja kwa njia ya mazingaumbwee kemea yawezekana jini mahabaa,maana wanaweza kujaa kwa sura za watu unazovutiwa nazo.............................
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho
    Hilo jini kemea
     
Loading...