Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya magoti

Discussion in 'JF Doctor' started by Mantz, Dec 31, 2009.

  1. M

    Mantz Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Waungwana,

    Nina tatizo la miguu (Joint Magotini). Nikitembea miguu inalia kama mifupa inagongana. Huwa nafanya mazoezi ya kucheza mpira wa miguu, hivyo nakimbia sana. Lakini sasa nashindwa kukimbia kutokana na maumivu hayo ya magoti. Msaada wenu.
     
  2. k

    kidadari JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2014
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,293
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Hili ni swali zuri kwa kuwa hata mm nina tatizo hilo!
     
  3. BOMBAY

    BOMBAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2014
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 1,799
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Subiri wanakuja ila kwaupande wangu nakushauri uwe unatumia mboga zenye utelezi kama mlenda na bamia mara kwa mara zitakusaidia sana ndani ya mwezi m1 tu utakuwa vizuri!
     
  4. dulao

    dulao JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2014
    Joined: May 29, 2014
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kapime uric acid possible una gout .
     
  5. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2014
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Mkuu nenda kawaone wataalamu wa mifupa. Kama upo dsm nenda pale MOI weka appointment kumuona Dr.Shareef, au Dr.Mboya au nenda Hindumandal Hospt Kamuone Dr. Kaushik. Hawa ni madaktari wazuri wa mifupa.
    Unaweza ukawa na aina mojawapo ya Arthritis kama vile Rhumatoid Arthritis(i just Guess ,mimi si mtaalamu)
     
Loading...