Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya kichwa baada ya kujifungua

Discussion in 'JF Doctor' started by mimi05, Jul 2, 2012.

  1. mimi05

    mimi05 Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamii,naomba ushauri kuhusu maumivu makali ya kichwa upande wa kushoto baada ya kujifungua kawaida.Dr alisema ni kawaida kuumwa kichwa kwa mama anyonyeshaye ila naona yanaongezeka zaidi.Je kama ni kawaida yatachukuwa muda gani kupona? Nilipima HB iko sawa. Asanteni kwa ushauri.
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hakikisha unakanda maji hadi kichwani
     
  3. mimi05

    mimi05 Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana,nitumie maji moto au baridi?
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    maji ya moto
     
  5. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulijifungua kwa operation (caeserean section) kwa dawa ya ganzi ya 'spinal' (sindani mgongoni)?
     
  6. mimi05

    mimi05 Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilijifungua kawaida tu na sikuwa na tatizo lolote.
     
  7. Threezer

    Threezer Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kunauwezekana wa mtu aliyefanyiwa operation ya uzazi kuchuliwa maji tumbon?
     
  8. Threezer

    Threezer Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuchuliwa maji ukiwa mzazi kunafaida gani?
     
  9. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    husaidia kutoa uchafu wa tumboni
     
  10. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nami naungana na mtoa hoja, Maana hata mimi toka mke wangu ajifungue kwa njia ya kawaida kichwa kinaumwa mtindo mmoja. Alipomuuliza daktari akamwambia atumie panadol. Lakini hali bado inaendelea, akitumia panadol maumivu yanatulia ila akiacha tu yanarudia tena.

    Tunaomba wataalamu wa hapa JF, watuelimishe Je hali hii ni kawaida au kuna tatizo lingine? Je, upungufu wa damu baada ya kujifungua unaweza kutokea na kusababisha hali hii? Na nini kifanyike??????
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi naomba wote wenye shida hizi waseme bp zao wamepima sasa ziko ngapi na kabla ya kujifungua ilikuwa ngapi coz yawezekana ikawa pressure iko juu inaweza kusababisha kichwa kuuma hasa waliojifungua kawaida, kwa waliojifungua kwa operations hii huwa ni side effect ya spinal anesthesia na hii hutokana na kuamka yaani kuinua kichwa kabla ya masaa 24 tangu ujifungue. Lakini pia tusisahau malaria hivyo mpime na BS pia yawezekana ikawa malaria pia.
     
Loading...