Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu ya BAN.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stroke, Aug 29, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,176
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    Jana ndio nimetoka gereza la ban nililo kuwepo for two months..walah ban inauma si mchezo..ushapigwa BAN wewe..embu tuelezee ulichokua unakimiss zaidi?? mimi nilimiss sana hapa Chit na MMU...
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,103
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Pole sana. mimi nilishapata la wiki tatu khaa, sitaki hata kukumbuka.
    Eh...hebu tuambie kilichokusibu mpaka upate hiyo ban.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mie sijawahi kupigwa BAN...hivi BAN ikoje? tamu eee???
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,176
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    asee ilikua siredi fulani ivi..asee..inauma sana kwa staili yake ya maumivu
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Dawa ni kuwa na maID kibao. Mi wakinilima BAN kwenye ID hii, naenda kuibuka na mojawapo kati ya zile tisa nilizo nazo.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    x habari yako?? BAN kwenye familia ya mkulu inahusika kweli?? BAN kwetu siye tu, lol!
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    babu hubby wangu, sipati picha hiyo avatar tumbo lingekuwa linacheza, lol! mbona kuntu??
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    BAN ndiyo nani ? Member mpya au? Ndiyo karani kaja kutuhesabu ?
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    poa tu x...mzima weye? Familia ya mkulu ndio familia ya kina nani?
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Asprin umeshasahau ulivyopigwa ile ya mwisho wa mwezi wa saba
    ukawa unamwamkia kila mwana jf shikamoo,
    sema tu ukweli.

     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    ni member mpya mara nyingi anakuwa jukwaa la siasa,
    pitia pitia kula lazima utakutana naye.

     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,685
    Trophy Points: 280
    Sina sababu hiyo Mamndenyi. Au ulisahau niliibuka na ID zangu nyingine mbili nikaendelea kula bata na nyie kama kawa. Kama hukunistukia basi nakuonea huruma sana...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,103
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Nenda jukwaa la siasa nafikiri ban zote hutokea huko.
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Nani aende huko akabishane na wakongwe wa siasa kama mwana kijiji
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    ukienda kule ni kusoma na kuweka 'like' tu
    hakuna haja ya kusema kwa maana wasemaji wote wako mle.

     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Jukwaa la siasa full stress,nilipigwa BAN ya mwezi mmoja instantly! Mods wanashinda kule,Ban inakera
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    umeniwahi mkaliwakitaa...
    leo ndio nilitaka nianzishe sred yakuulizia BAN zimeenda wapi siku hizi...?
    au watu wamekua na nidhamu sana?
    kumbe mkuu ulikua kizuizini...pole
    naitamani na mimi...nifanyeje niipate...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Hahahaha
    pole sana ban ina uma sana unakuwa unaangalia habari kuchangia huwezi!

     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Unadhani watakwambia? Ukiona mtu kapotea kwa muda mrefu kuna uwezekano kimenuka!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Yan kule ban ni kama ndio njia yake.

     
Loading...