Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu kwenye vidole na miguuni

Discussion in 'JF Doctor' started by mamkindi, Mar 28, 2012.

  1. mamkindi

    mamkindi Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa napata maumivu kwenye vidole mikononi na miguuni na wakati mwingine vinakuwa na joto kali sana, Na hii huwa inatokea nikikaribia bleed. Naomba ushauri wenu au ni matibabu gani nipate
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    nenda kacheki Gout
     
Loading...