Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mauaji songea,Kama madaktari wamethibitisha,na wahusika wamekamatwa,sasa tume ya nini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CHAI CHUNGU, Feb 24, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    IGP MWEMA ameunda tume ya kuchunguza mauaji ya raia yaliyofanywa na police kwa ajiri ya nini?????????maana madaktari wameshathibitisha kwamba watanzania hao wameuawa kwa risasi,na tayari police hao4 wauwaji wamekamatwa,sasa tume ya nini??
    Si ni bora kesi hiyo wampe yule PILATO aliyetoa hukumu ya SAMAKI wa magufuri jana?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    polisi eti wanajikamata
    wanajichunguza
    wanajiandikia mashtaka
    inawezekana kweli?
     
Loading...