Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya Kiti (Mjengoni)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vinnyboy, Jul 19, 2012.

  1. V

    Vinnyboy New Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Madam Spika "TUNAONA"

    Am troubled kila Mara ninapomsikia mama wa mjengoni akisimama kwa kuwasema Wabunge, mara kwa mara kwamba Wananchi wanawaona, na wanaona kila kinachoendelea hapa, am not sure kama anajua kuwa Wananchi hao hao wanaona baadhi ya maamuzi ya kibabe yanayotoka katika kiti chake, ombi langu kwake, huu ni wakati wake, atumie kiti kadri anavyoona, atuachie Wana/Wenye nchi tu judge, asitusemee, achape kazi, na Wenye nchi tutahukumu wenyewe...
     
Loading...