Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya fedha nje ya budget ni ufisadi, tuache kupindisha maneno

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Apr 9, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hakuna kumung'unya maneno,kama kweli maneno ya m/kiti wa PAC ndivyo yalivyo,ya kutumia fedha nje ya budget iliyopitishwa na bunge ni UFISADI MKUBWA ambao mh.CHEYO alitakiwa kuwa mkali mithili ya DrSLAA aliyejuruhiwa,kifupi kamati yote ya PAC ilitakiwa ijiuzuru.NADHANI KAMATI HII ANGEPEWA MTU WA CDM
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sijui chaguzi ndogo zimetugharimu na zitaendelea kutugharimu kiasi gani?
     
  3. i

    iMind JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kwani Tanzania kuna bajeti? Serekali na Bunge vyote vinafanya usanii tu. Hata wabunge wanajua fika kuwa wanachopitisha huwa ni usanii, maana at the end of the day fedha zenyewe hazipatikani. Na hicho unachosikia kutumia fedha nje ya bajeti ni usanii mwingine. Wabunge na Serikali woote hawaishi maziongaombwe. Siku imeingia.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    naomba tufafanulie Cheyo kasema nini?.
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Great thinker nakushauri uwe unatembelea vyombo vya habari,anyway Mh.cheyo aka m/kiti wa PAC amesema serikali hutumia fedha nyingi kinyume na fedha ya bajeti iliyopitishwa na bunge.Nadhani umeelewa great thinker.source:ITV HABARI SAA2 USIKU JANA
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Bajeti ni kisio linalotokana na data ulizonazo wakati unapanga hiyo bajeti na daima ni vigumu kuona hali halisi itakuwaje huko mbele kwa hiyo matumizi halisi kuwa tofauti na bajeti sio lazima iwe inatokana na ufisadi.
     
Loading...