Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi ya barabara- nani yupo juu ya sheria?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kabindi, Jan 21, 2011.

  1. k

    kabindi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa NACHUKIA na utanuaji barabarani na hasa unapojikuta umekaa kwenye QUE muda mrefu then unaona magari ya serikali na wakubwa yanapita njia ambazo haziruhusiwi bila kusimamishwa na wakati mwingine Askari uwaongoza watu kuvunja sheria za barabarani kwa kuwa wamepewa lift! ANGALIA HIZI ATTACHMENT ZA LEO ASUBUHI BARABARA YA KAWE-MBEZI CHINI karibia na keep-left ya CLOUDS FM
     

    Attached Files:

  2. z

    zherc Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utapata presha buree!:disapointed: jitahidi kuwahi kuondoka nyumbani.. no que hehe hehe:)
     
Loading...