Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi mbalimbali ya Kondom

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 26, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Aiseee,

    Hii imetokea mkoa upi? Tunahitaji kwenda kutoa elimu sahihi ya matumizi ya njia hii ya kujikinga na ukimwi na siyo kutumia vikingio hivi kama mitego ya kuwindia .....
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    People are really creative du ni nomaaaaaaaaaaaa
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    enzi zetu tukiwa shule tulikuwa tukicheza mipira iliyofumwa kwa manati, na sox ndio zilitumika hasa kujaza vitambaa kama hii taaluma ingeendelea hadi leo nadhani condom zingekuwa adimu sana
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ooh! Kumbe zinamatumizi mengi eeh!!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Alaaaah taja mengine?
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wabongo ni wabunifu wa kutumia hii kitu. Kula kwa Mandela kuna fatwa
     
  8. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Well created, good for the brain that worked that out!
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Duh! May be anajilinda na virusi vya ukimwi kwa kutumia manati.
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama tumefikia huku .... hali inatisha
     
  11. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angalia muda picha ipopigwa
     
Loading...