Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matumizi mabaya ya mali ya umma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by roy allan, Jul 30, 2012.

  1. r

    roy allan Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna huyu kiongozi anayeongoza ofisi moja ya umma mkoani ruvuma wilaya ya mbinga huyu c muadilifu kwa kutumia mali ya umma vibaya gari ya ofisi anaitumia kwenda nayo shamba kwa matumizi binafsi na kwa safari hzohzo ndyo alisababisha ikahanguka huko akasaidiwa mambo ya katulia pia amejipangia muda wake wa kazi ikifka saa 7 yy mwisho kutoa huduma je ndyo utaratbu wa serikali?kazi yake yy ni majungu tu mkoani wenzake walevi,mambo kibao yy kwa rushwa namba moja mumtazame huyu anaharbu utendaji wa umma
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe mbona unaogopa kivuli chako?? Unashindwa hata kuitaja ni ofisi gani hiyo ya serikali, haya anaitwa nani? anafanya kazi gani zinazowahusu wananchi? Na gari gani anatumia kwa safari hizo binafsi?

    Funguka bana, muda wa ukombozi ndio huu..acha uwoga, usije ukaonekana ni unafki tu unatuletea hapa!!
     
Loading...