Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matukio ya picha ya kizembe yaliyotokea bungeni 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Dec 25, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    263718_182462908481917_100001546267485_425720_1787197_n.jpg
    270366_2034382311945_1615806745_1967168_2890452_n.jpg
    271136_10150279463127938_709232937_9083714_6749742_n.jpg
    View attachment 44052
    375334_10150405673868069_599863068_8397778_1647196187_n.jpg
    Hivi posho wanapewa ile ile ama kunakuwa na posho?
    Alafu wengi ni wale wa chama chetu cha uzembe kila kukicha
     
  2. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa komba na ule mtumbo wake lazima alikuwa anakoroma kama vuvuzela
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Komba alisema alikuwa anatafakari!
    Tyson alisema alikuwa mgonjwa, na jana yake alikuwa amemeza paracetamol.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo lazima uchoke aiseee...
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hawa watu huwa usiku wanafanyaga nini? Mwone MREMA HADI UDENDA UNAMTOKA!
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ukifuatilia hapo wote ni wagonjwa, wamezeeka au wanawanga usiku ili kutumiza masharti ya waganga wao kienyeji
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Siyo paracetamol, alisema pilton.
     
  8. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni hatari, lo...!
     
  9. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hivi mlikuwa hamjui? wanaliombea bunge letu na chama cha magamba ili wapate akilli ya kupambana na hoja moto za CDM.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,159
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Waandishi ni nomaaa eti wanaandika Mh. Flan akifatilia kwa makini muswada huku mh kalala usingizi wa kutosha haaaaaaaaa,hv hapo kwa mrema ni udenda kweli au wame-add tu huo udenda?
     
  11. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ya kitu kidogo ndo chanzo cha kupatikana wawakilishi feki kama hawa,Mungu waadhibu na kuwaaibisha upendavyo tena siku si nying zijazo maana wako kwa maslah yao na chama chao si kama masilahi ya nchi yetu.Mbuge analala bungenu akishtuka anapiga makofi bila kujali kama waziri anaongea point au ni pumba.
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Wanga tu hao..usiku hawalali wanatengezwa.
     
  13. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
  14. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hizi picha zitawamaliza 2015
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hao ndo wabunge makini wa CCM, wako Bungeni wanafanya walichotumwa na wapiga kura wao.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siyo pilton ni piriton!!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kinachosikitisha sana, pamoja na images hizi na zile za kushangilia wengine wakitoka bungeni ndizo zilizokua chachu ya kuongeza posho kwa wabunge.... na bila hiyana, baadhi ya wabunge vijana wenye akili wananozijua wenyewe wakawa bize wanajifia kwamba wamefanya kazi sana posho kuongezwa na vitu kama hivyo

    Sidhani kama wanafahamu kwamba images kama hizi, maneno yasiyo na kichwa wala miguu na maisha yao ya juu sana kulinganisha na waliowachagua ni mbegu kali sana ya chuki hasa ukizingatia kwamba ni wabunge wachache sana walio bungeni kuwakilisha wananchi wa majimbo yao.....

    Kwakweli wanatia kichefuchefu.... hasa ukiangalia mauombo yao yalivyo makubwa, wanavaa maguo mazito-mazito na kulala bungeni... can you imagine wanatengeneza hewa za aina gani mule bungeni, and then just after that, wanakwenda kukinga kusaini

    VERY PAINFUL
     
  18. C

    Choveki JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wasilale wana shida gani? Mshiko wao upo palepale, wawe macho au walale bungenii, na wengi bado 2015 tutawachagua tena. Posho yao ndo kwanza wanaongezewa. Pesheni yao ndiyo hiyo tena. Karibia wote weshakuwa wafanyabiashara na mishen town mungu awape nini tena?
     
Loading...