Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya Ubunge Kigoma Mjini yamechakachuliwa mchana kweupe!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Supervisor, Nov 2, 2010.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kigoma mambo bado kabisa hata kama jana matokeo ya Ubunge yalitangazwa kihuni na msimamizi wa uchaguzi muda wa saa 2 usiku baada ya askari kuwatawanya wafuasi wa Chadema kwa mabomu. Baada ya kukusanywa matokeo katika kata zote CCM walishindwa kwa zaidi ya kura 300 baada ya mvutano mrefu ccm wakalazimishwa kura zihesabiwe upya hapo ndo walipochakachua. Chadema wameyakataa matokeo na wanasema wanachukua hatua mpaka kieleweke. Pia chadema inaongoza kwa kuwa na madiwani wengi
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Kama Chadema watalikosa jimbo la Kigoma mjini basi Zitto atakuwa ndio aliyeliuza; kwanini alikubali kuwa kura zihesabiwe mara ya pili wakati zilikwishahesabiwa mbele ya mawakala wote na mshindi wa Chadema kupatikana? CCm wanamchezo wa kutaka kura zihesabiwe upya pale tu wanaposhindwa na masanduku yakilala usiku wao huzichakachua kura halafu baada ya uhalifu wao siku ya pili wanaomba kura zihesabiwe upya!!Chadema msikubali kura kuhesabiwa mara mbili mbili hapo ndipo mtawathibiti hawa wezi.
     
  3. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2013
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anayeingia kwa ukosefu wa maadili, na bungeni anadhihirisha hayo hayo.
     
  4. l

    ligera JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2014
    Joined: May 17, 2014
    Messages: 2,545
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    zzk kikwazo cdm
     
Loading...