Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya kile JK anachokipigia debe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DEO MAFURU, Jun 14, 2012.

  1. DEO MAFURU

    DEO MAFURU Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete amezunguka dunia nzima sasa akipigia debe wawekezeji Wakubwa kuja kuwekeza nchini kwa kile anachodai ni kuongeza uwezo wa kuzalisha chakula. Check Matokeo katika nchi nyingine then pima kama kuna umuhimu wa wewe kukaa kimya wakati jamaa anatudanganya.

    About Land Grabbing- Stop Africa Land Grab
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Anaenda kutalii
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,195
    Likes Received: 11,514
    Trophy Points: 280
    Jk anauza ardhi pamoja na viumbe hai vilivyo juu ya ardhi hiyo.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hana lolote jema alilofanya kuboresha maisha ya wananchi wa nchi hii, zaidi ya kwenda kutalii na kwenda kumeza Truvada
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    poor african viongozi wetu ni vichaa kabisa ,Angalia historia ya south africa kitu walichofanyiwa na makaburu ,mimi namchukia sana huyo bwana hana akili kabisaa,heri wangemuacha GADDAFI wakamchukua huyu wetu jamani
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wewe mwenyewe hujatueleza wazo lako baada ya kusoma au mtizamo wako.......haijakaa vizuri
     
  7. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Reality ni kuwa nothing new from 2005 up to now than tanzanian citizen to be more poor than before
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lonely Kikwete.
     
  10. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya bana, tumepata maelezo kamili. thanks
     
  11. DEO MAFURU

    DEO MAFURU Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikuwa na Sababu ya kutoa mtizamo ila ni wewe mwenyewe kuona matokeo ya kile kikwete anahokiita uwekezaji mkubwa katika nchi nyingine na uchukue hatuakuzuia hili swala
     
Loading...