Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya interview utumishi wa umma (nida)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chloe O'brian, Apr 29, 2011.

  1. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI KUNA YOYOTE MWENYE TAARIFA KUHUSIANA NA MATOKEO YA INTERVIEW ILIYOFANYIKA TAR 28 na 29-MARCH-2011 KURASINI -TIA, ZILE NAFASI ZILIZOTANGAZWA NA UTUMISHI WA UMMA ZIKIWEMO ZA NATIONAL ID's AUTHORITY?

    NITAFURAHI NIKIPATA TAARIFA.
     
  2. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Vp wewe Surname yako nani??? Kama haifanani na akina naniiii umeliwa
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sina taarifa,lakini hapo kwenye red kuna mushkheri kdg.
     
  4. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nitumie picha yako kamili, umri na jinsia then nitakupm kukupa taarifa na melekezo zaidi
     
  5. B

    Baba Jose Senior Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya interview iliyo fanyika Tar 29-april-2011 IFM (witten exam) (round ya mtoano) yalitoka tar 30 aprlil 2011 jumatano kwenye Dar leo na kwenye website ya utumishi ambayo yaliwaelekeza watahiniwa wali bahatika kuingia round ya pili kwenda kwenye oral interview TIA-Kurasini tar 31aprlil 2011 na baada ya interview walisema majibu watatoa baada ya mwezi 1 watatujulisha kama mtu umepata au umekosa, hivyo basi Chloe kama ulikuepo tar 31 April 2011 vuta subira kujulishwa kama umepata au umekosa na kuna taarifa zimelushwa humu JF zina sema hivi nanukuu "Malaysian firm picked to produce national ID" kwa hio inaweza kuwa mwanzo mzuri let us keep waiting
    regards
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wabongo bana MZAHA TUUUU!
    Dada wa watu anaulizia ishu ya maana wenyewe wanajibu jokes na kumtongoza!! JF ya sku hizi porojo nyingi kila jukwaa!!:frusty:
     
  7. h

    hoyce JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona baadhi ya tarehe zinazotajwa hazijafika? Na hiyo 29 Aprili ndo leo
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Leo ni tar 29 aprl au?
    Inamaana hyo interview imefanyika leo na matokeo leo leo?
     
  9. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikuwa mistake, replace hizo "april" zote na "march"
     
  10. T

    Tricker Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hahahahaa,kwani kikombe kina-apply hapa babu?
     
  11. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Nenda tu ukaulize pale pale maana nasikia wamechakachua sana
     
  12. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mbona leo ni 29 April ina na mwezi unaishia tarehe 30 hiyo 31 April imetoka wapi?
     
  13. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Great thinkers umakini unaporomoka kwa kasi sana!!
     
  14. B

    Baba Jose Senior Member

    #14
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du c mchezo mnisamehe wana JF Ni march tafadhari,cjui mawazo yalikua wapi naomba niondoe april kwenye hansard ya Jf tafadhari,nawakilisha
     
  15. B

    Baba Jose Senior Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apology nilizani tuko may du cku haziendi,ni march tafadhali
     
  16. B

    Baba Jose Senior Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umakini upo kilichotekea ni kwamba mleta mada alianza kwa kusema imefanyika april,wazo halikuepo kwenye mwez kabisa i thought tuko may,naomba toa april weka march ila contents nyingine zibaki kama zilivyo kwa sababu nina uhakika nazo
     
  17. B

    Baba Jose Senior Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba isomeke hivi nitaongeza na maneno kdg kwa ruhusa yenu wana Jukwaa "Matokeo ya interview iliyo fanyika Tar 29-March-2011 siku ya Jumanne IFM (written exam) (round ya mtoano) yalitoka tar 30 March 2011 jumatano kwenye Dar leo na kwenye website ya utumishi ambayo yaliwaelekeza watahiniwa walio bahatika kuingia round ya pili kwenda kwenye oral interview TIA-Kurasini tar 31 March 2011 na baada ya interview walisema (wengi wao tuliambiwa) majibu watatoa baada ya mwezi 1 watatujulisha kama mtu umepata au umekosa, hivyo basi Chloe kama ulikuepo tar 31 March 2011 vuta subira kujulishwa kama umepata au umekosa na kuna taarifa zimelushwa humu JF zina sema hivi nanukuu "Malaysian firm picked to produce national ID" kwa hio inaweza kuwa mwanzo mzuri let us keep waiting hopefuly kuanzia juma 3 ya next week,i mean tar 2 May na kuendelea
    regards
     
  18. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni nini kilikufanya ubadilishe tarehe aliyoandika Chloe????

    Duh big GROAN 2 u
     
  19. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hiv na zile nafas zilizotangazwa za serikal kupitia u2mish wa umma zilikuwa nying sana,wameshaita interview au bado?
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Samaha O'brian, badala ya kusoma Thread nimeishia kusoma jina, avatar na sig; nimekupata. Hope umepata jibu lako, nimependa Baba Jose alivyokujibu.
     
Loading...