Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo ya interview utumishi wa umma - national identifications (nida)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mla Mbivu, Aug 7, 2011.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu kuna mwenye taarifa za interview ya utumishi ambayo tulifanyia uhasibu kurasini na wengine walifanya ifm tangu mwezi wa 3 kama sikosei.
    Mimi nilifanya ya nafasi ya systems administrator, lakini mpaka leo naona kimya.
    Kuna mwenye taarifa, pia walifanyiwa interview registration officers zaidi ya 300 je waliitwa??
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukiona kimya...aply kungine.
     
  3. L

    Leonard G New Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachambua kwanza vimemo
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmh mwezi wa tatu ni mbali sana,kawaida huwa wanatangaza kwenye magazeti,kama vipi hebu jaribu kuulizia pale utumishi
     
  5. mshamu

    mshamu JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hapo kweli angalia na sehemu nyingine nao wangekuwa hata wanatuma sms kuwa umekosa uondoe hayo mawazo.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ujue ndo nitolee.
     
  7. G

    Galconex Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenyewe nilikuwamo, dont loose hope coz u never know. Lets wait and see wt happens at the end of the day.
     
  8. C

    Chipoku Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hayo ya NIDA (NATIONAL IDENTIFICATION) , YALISHATOKA TANGU MAY 2011 NB TAFUTA GAZETI LA UHURU/MWANANCHI/DAILY NEWS LA TARAHE 18- 20 2011 ! HUU MSHAHAT
    RA WA TATU WATU WANAVUTA BRO
     
  9. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,272
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Imekula kwako
     
  10. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama atapata magazeti ya hii tarehe!
     
Loading...