Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo Arumeru ya kura za maoni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by magistergtz, Mar 30, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi TZ hatuna kampuni za kuendesha kura za maoni kabla ya chaguzi?
    wadau wenye matokeo ya tafiti za namna hii (opinion polls) watumuvuzishie matokeo basi
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    nilifikiri wewe una matokeo kumbe unaomba wadau ngoja tusubiri.
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata mimi namshangaa huyu jamaa, au anabeep?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Yana mwisho haya. Keshokutwa si mbali
     
  5. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kura za maoni za arumeru zilizokusanywa na kampuni ya MSAKI COMMUNICATION CENTRE. Yenye makao yake makuu jijini arusha. Mnamo tarehe 25-27/03/2012. Kama kura zingepigwa siku hizo!
    Sioi wala simarry wa ccm. Angeibuka kideea kwa kupata 49.53% huku akifuatiwa kwa karibu na Joshua nina sari, wa chadema kwa 31.99% na hizo zilizobakia zingewaendea wagombea wa vyama vingine vya siasa, na wengine walikuwa bado hawajahamua iwapo watapiga kura ama wataacha. Mahojiano hayo yalihojiwa watu 11000.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    utafiti wa rai arumeru mashariki
    CCM 68%
    CHADEMA 28%
    hawajaamua 4%
     
  7. e

    enos walwa New Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mja hunena muunngwana ni kitendo.Chama Cha Majembe kinajinadi kwa mbwembwe lakini je,sisi vijana wapya wa Chama Dereva Makorongoni tutapata nafas ya kuandikishwa ili tupige kura lini?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kawaida responce ya watu kwa kura za maoni ya kitu kama uchaguzi ni function ya advancement in time prior to voting DAY!..Jinsi muda unavyozidi kusonga, watu wanabadilika kutoka uamuzi A, hadi uamuzi B, NA UNAWEZA kuta akarudi tena uamuzi A.
     
  9. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda umefika kufanya mabadiliko.
     
  10. m

    maramojatu Senior Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenikumbusha kura za maoni za redet. kosa walilofanya liliwapelekea kukosa ufadhili. tafiti za tanzania ni wizi mtupu sababu magamba yameingilia taasisi za tafiti
     
  11. C

    CAROLUS New Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafiti za migomani hizo...subiri j3..Mkifanya ya REDET..ninyi na vikampuni vyenu vya tafiti feki yatawakumba..no ufadhili...wakati wenyewe ni ombaomba ili muendeshe viutafiti visivyoeleweka
    .........................
     
Loading...