Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matege kwa mtoto mdogo

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichwa Ngumu, Apr 17, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mimi ninamtoto na jirani yangu pia anamtoto mchanga, mtoto wake anaonekana kama anamatege hivi, jee anaweza kumtibu kabla mtoto hajakua; mtoto wake anamiezi minne.
    Karibuni
     
  2. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huku duniani ukizaa mtoto ana matege,itabidi ujieleza imekuwaje.Watu wa social services waki laison na docter wako wanaweza chukua custody ya mtoto ukamkosa.Kama unafuata maelekezo ya docter it is impossible kuzaa mtoto mwenye matege
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anaweza kutibiwa ampeleke hospital kwa ushauri zaidi mapema iwezekanavyo
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Nenda hospitali wanawavalishaga viatu maalum kwa muda fulani na wanapona kabisa!
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mwone doctor specialist wa watoto..
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nitamwambia aende Hospital
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    mpeleke CCBRT.
     
  8. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah, Mpeleke kwa daktari.
    Nawe mchangiaji unayesema it is impossible kupata mtoto mwenye matege ukifuata ushauri wa daktari umetoa wapi hiyo? Acha uzushi wako.
    Mpaka nchi zilizoendelea hili laweza kutokea - kuna causes nyingi za matege ambazo huwezi kusema zimetokana na uzembe wa mzazi. Please kuwa na information (hata kwa ku-google) kabla ya kusema.
     
  9. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Punguza jazba mkuu
     
  10. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jazba kwa kuwa unadanganya. mi nachukia kweli kweli.
    eti
    - ni uongo kabisa huo.
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    teee teee teee teee
     
  12. Barbie Maliposa

    Barbie Maliposa Senior Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mdogo wangu alikuwa na matege alivokuwa mdogo but siku zilivokuwa zinaenda miguu ikawa sawa.
     
  13. s

    selemabu Member

    #13
    Jun 14, 2014
    Joined: May 19, 2014
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm mwenyewe nimezaliwa nina matege lakini kadri siku zinavozidi ndo yanapungua wasengerema et wanasema imposible kum kum
     
  14. Ed n Edd nEddy

    Ed n Edd nEddy JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2014
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 4,122
    Likes Received: 2,132
    Trophy Points: 280
    sina uhakika sana na hili nilisha sikia tabia ya kumsimamisha mtoto akiwa hajafikia hatua hii husababisha hilo tatizo
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2014
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kusoma sehemu kwamba upungufu wa vitamin D mwilini ambayo inapatikana kwenye jua la asubuhi inasababisha matege.
     
  16. H

    HASANALIS JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2014
    Joined: Dec 19, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Atakuwa kama maradona
     
  17. m

    mituni twabona Member

    #17
    Jun 14, 2014
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ndugu yangu miezi mi4 ni michache sana kuanza kuwa worried...itanyooka tu!
     
  18. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2014
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni kweli kuanza kumsimamisha mtoto kabla mifupa yake ya miguuni haijakomaa vizuri na hasa akiwa overweight inaweza kusababisha matege kwa mtoto!!
     
Loading...