Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matawi ya loliondo: Sasa aja mzungu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amina Thomas, Apr 10, 2011.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani mmesikia "vijiko vitatu" vya mzungu dar? Nimesikia kwenye magazeti ya leo kua amejitokeza mzungu anaetoa dawa ya kutibu ukimwi na saratani hapa dar. Naomba kama kuna ambae ameshapata vijiko atujuze zaidi.
     
  2. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzungu aibua tiba nyingine Dar

    Na Beatrice Shayo

    10th April 2011

    [​IMG] Yeye anatoa vijiko vitatu tu

    Baada ya tiba ya vikombe kushamiri mikoa mbalimbali nchini, Mhubiri wa kimataifa Gordon Dacre kutoka Marekani naye ameibuka na tiba ya vijiko vitatu kutibu magonjwa sugu ikiwemo ukimwi na saratani kwa kutumia dawa za mitishamba.

    Dacre ametangaza kutibu magonjwa hayo jana jijini Dar es Salaam wakati akiongea na waandishi wa habari.

    Tiba ya Mhubiri Dacre imeibuka baada ya kujitokeza kwa watu wengine watano kueleza kutibu magonjwa sugu kwa kutumia mitishamba.

    Alisema dozi hiyo ni vijiko vitatu kwa siku, kwa wagonjwa wote wanaosumbuliwa na ukimwi, figo, ini, kisukari, vidonda vya tumbo na aina nyingine ya magonjwa 17.

    Alisema kuwa dawa hiyo inaitwa Omega Wash ambayo imechanganywa na aina mbalimbali za mimea ikiwemo karafuu pamoja vitunguu saumu.

    Dacre anasema kuwa dawa hiyo ameoteshwa na Mungu tangu miaka minne iliyopita ili aweze kuwatibu watu wote wanaoumwa na magonjwa sugu na kuwaombea kupitia katika dawa hiyo.
    “Nilimuomba Mungu anisaidie kunipatia dawa ili iweze kuwafikia watu wote dunia nzima kwa lengo la kunipunguzia mzigo wa kupita kila nchi kwa ajili ya kuwaombea kila mtu mwenye magonjwa sugu,” alisema Dacre.

    Hata hivyo, alisema kuwa dawa hiyo haina madhara yoyote kwa binadamu na kwamba tayari wataalamu wa tiba, madaktari na wanasayansi wameifanyia utafiti.

    Alisema dawa hiyo ina chembe chembe ambazo zinasafiri kwa haraka katika mwili na kusafisha damu pamoja na kurudisha uhai wa binadamu.

    Aliongezea kuwa kuna baadhi ya wagonjwa waliokuwa wakisumbuliwa na maradhi ya Ukimwi wamepona kupitia dawa hiyo na kuanza kutolea ushuhuda kwa wengine.

    Dacre alisema dawa hiyo inapatikana kwa wingi katika mkoa wa Arusha na imekuwa ikiuzwa kwa Sh. 70,000 pamoja na Dar es Salaam.

    Aliongeza kuwa kwa sasa wanasubiri usajili wa dawa hiyo kutoka katika Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) baada ya kupeleka taarifa ya kutaka kusajiliwa.

    Mhubiri huyu anakuwa mtu wa sita kuibuka nchini na dawa za kutibu magonjwa sugu akitanguliwa na Mchungaji mstaafu Ambilikile Masapila(Babu) wa Loliondo anayetumia mti wa Mugariga, Asha Baraka wa Tabora anayetumia majani ya mahindi, Fatma Senga wa Morogoro, Jafari Fikiri wa Mbeya na Joshua Mwantyala wa Mbozi anayetibu kwa kumnyunyizia mgonjwa maji mdomoni. Mhubiri Dacre yeye anatibu kwa dawa inayoitwa Omega Wash.

    CHANZO: NIPASHE JUMAPILI
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    wachungaji hawa walikuwa wapi siku zote? Wameona Ambilikile Mwasapile anapiga bao, nao ndo wameibuka.
    Huyu mzungu ana kibali kotoka mamlaka ya chakula na dawa?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huyu mzungu kwa nini asitibie huko kwao mpaka aje Tanzania?......tena Arusha na Dar?.......hakika siku zi ukingoni.....tutaona mengi mwaka huu na ndio kwanza tupo April mpaka August tutakuwa tumejibeba hakyanani
     
  5. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Taifa la wajinga hili? Kila majaribio yanafanyika hapa!hamna tofauti na bichwa la mwendawazimu la kujifunzia kunyoa. Tutalishwa kila kila uchafu
     
  6. t

    tripojo Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si hatutaki kutumia akili ya kawaida (common sense), tunapenda kufuata mkumbo! hayo ndio matokeo yake!!
     
  7. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona hawatibu kipindupindu?
     
  8. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kha!sasa wakitibu kipindupindu si tutakupoteza?
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Alisikia Tanzania ni nchi ya kuamini ushirikina!
     
  10. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,439
    Likes Received: 9,167
    Trophy Points: 280
    Malaria.
     
  11. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watanzania wengi sana tumejaa matope kichwani... Bora ata ukimwi utumalize ili tupunguze ghasia duniani tuwe mbolea tuu...
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    preta MPAKA AUGUST ;TANZANIA BILA UKIMWI INAWEZEKANA
     
  13. S

    Samuel A K Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    K.K.K.T = Kanisa la Kiinjili Kilutheri Tanzani? au
    K.K.K.T = Kunywa Kikombe Kimoja Tu?
     
  14. M

    Mwera JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je nahuyo tapeli wenu waloliöndo anakibali kutoka katika mamlaka ya chakula na dawa?
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwani anagawa bure??? naona sie tumekuwa test tube ya kujaribia.
     
Loading...