Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matatizo tuliyonayo mda wa kuyatatua haupo...sasa hili la mwalawi nafikiri tuwachape tu watoke hapo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mirindimo, Aug 11, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Tunauzoefu mkubwa sana wa kuchapa sio kuchapana sisi hua tunachapa....sasa hawa jamaa tunawaambia kistaarabu hawataki ni hivi huyu mama atatuvalisha khanga tukimmbembeleza acha tuweke heshima kidogo na askari wetu wafanye zoezi bana matatizo yetu tuliyonayo yenyewe mda haututoshi kuyatatua.....
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    wameshatoa vindege vyao vya utafiti.
     
Loading...