Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matangazo ya biashara zetu ni kama mzaa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by VIKWAZO, Jun 18, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    WAKUU salamu
    mimi katika pita pita yangu hapa kwenye jamvi na kwenye website nyingi za wafanya biashara
    maelezo ya biashara au matangazo yana maswali mengi kuliko msaada kwa mteja,

    mambo kama bei na info za kutosha ni tatizo kubwa na vitu vingi bei zake sio fixed ni
    mjadala.
    nchi nyingi zilizo endelea bei za kujadiliana zimesababisha kampuni kukosa wateja na hivyo
    kampuni nyingi zinaweka kila kitu wazi na hakuna kujadiliana bei maana muuzaji (cahier) hana mamlaka ya kubadilisha
    bei yeye ni 'CUSTOMER SERVICE' tu

    sasa basi kwa nini Tanzania makampuni yanaficha bei?
    huu sio ukwepaji wa kodi kweli, au kumuibia mteja?
    ni vitu vipi tuwashauri wenye makamupuni kama wateja waviweka mmoja kwa mmoja kwenye maelezo ya biashara zao?
    serikali ina nafasi ya ku play katika hii michezo ya wafanya biashara?

    nitakupa mfano wa matangazo hapo JF
    Lingo ni kuwekana sawa sio kila siku tunalia tu na wachina mara wakenya yawezekana tunatatizo kubwa sehemu
    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/145115-solar-power-kwa-bei-nafuu-2.html

    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/145947-nauza-computers-kwa-anayetaka-nyingi.html


    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/146691-real-estate-development-partners-wanted.html

    hiyo ni mifano tu karibu mambo yote ya biashara yanayoletwa hapo na kwingineko yanamapungufu makubwa sana ya taarifa.
    nini chanzo au tatizo?
     
  2. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2016
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Matangazo ya biashara TZ ni masikhara. Kuna lile IVORI Tomato Sauce, yule mwanamke anadai kaletewa shampoo aoshe nywele.
     
Loading...