Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matajiri wa Tanzania ni Mabepari Wanyonyaji?!.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Jan 8, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Wanabodi, kwa kawaida huwa siangalii kipindi cha Ze Comedy Original cha kina Joti kinachorushwa na TBC kwa vile niliwaona kama waopuuzi puuzi fulani hivi, lakini leo imetokea niko mahali wao the comedy ndio kwao hivyo kujikuta naangalia.

    Joti akaibuka analalamika jinsi wanavyomtumikia tajiri mmoja ambaye ni hodari kutoa misaada huku waajiriwa wake wakilia njaa kuwa wanalipwa mishahara midogo!.

    Jee hoja ya Joti inaukweli wowote?. Jee hawa matajiri wetu nchini ni mapepari wanyonjaji wenye nia ya kujineemesha wao kwa kuwanyonya wengine kama wale tuliowakataa wakati wa Azimio la Arusha?!.
    Au ni matajiri wenye nia ya kuwasaidia Watanzania kuboresha maisha yao kwa kutoa maslahi bora kwa watumishi wao?!.

    Angalizo: Kwa vile Ze Comedy hawakutaja majina, naombeni wachangiaji msitaje majina ya hawa matajiri wetu!.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    unauliza ndevu afghanistan?????????
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    siku zote matajiri ni mabepari yaani wanyonyaji, ni rahisi ngamia kupita kwenye tundu la sindano kuliko tajiri kuuona ufalme wa Mungu
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pasco.
    Ni kweli matajiri wetu ni wanyanyasaji sana halafu kwa picha ya nje uwa wanaoneka kama maraika..

    Kuna tajiri mmoja Tanzania uwa anamilikiki vyombo vya habari.

    Anawanyanyasa sana wafanyakazi wake mara hawakate mishahara wengine anawapunguzia mishahara, wengine anawafukuza bila kuwapa chochote.

    Cha ajabu uwa anawakusanya viwete na kupata nao lunch huku kamera zikiwamulika!.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    hivi ni tajiri au alikuwa tajiri
    nasikia anafilisika so fast....
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kama amefikia hali ya kuwadhurumu wafanyakazi wake basi atakuwa amefilisika...
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Tajiri mnayomzunguzia si ndo huyu Mh.Machache? Haaaaaa kipindi kizima wamem-diss yeye,kuhusu anacopy majina ya vyombo vya habari vya nje anakuja kuweka kwake eg radio moko,kapitale tv,chaneli gwala,the gajian newz paper,ai tivii etc,pia amezungumzia kwamba tajiri gani mgonjwa? Anaenda kuflashiwa damu kila mwezi.
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    King Kong III, hilo la vituo vya Tv kuitwa majina ya kuibilizia nililisikia ila sikuconnect, bali nikajikuta nafanya mapitio karibu vituo vyote vya TV vilivyoko Dar es Salaam, vinatumia majina ya kizungu isipokuwa Tumaini.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    itv ipo uk
    the guardian ipo uk...
    wamemponda Mengi kwa kuwa a franchisee na sio yeye kuwa na a franchise......
     
  10. C

    Claxane Senior Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inatakiwa itokee end of bujuazii kama ya urusi. Nilipita mlimani vijana ndio wazo lao inatisha
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Na Iman TV
     
  12. G

    Geka Senior Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama wanafikiri kuna bepari asiyemnyonya mtumishi wake warudi wafundishwe kidogo mfumo wa kibepari. Kina Joti wanaweza kucomedisha wanavyoweza, ukweli, ni Mengi ndiye aliyewaweka mjini na hakuna haja ya kukaa wanasumbuana na mtu kwani kwa sasa wana maisha yao yanayoendelea (tena vizuri!!!!)

    Long live bepari unayepondwa, uma na kupuliza inavyowezekana
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    The Boss, niliomba tusitaje majina!. Ila hata kama ni kweli jinsi ze comedy wanavyoiweka, wanaiweka ki bifu bifu kitu ambacho sio kizuri haswa kwa kuzingatia ndiko walikoibukia!. Ukiondoka mahali ondoka kwa heshima ile kesho ukirudi ufunguliwe mlango!. Sio mahali panakutoa halafu wewe kila kukicha ni kukashifu na kukandia, sio fresh!. Huo ni ukosefu wa shukrani.
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    siwaungi mkono hata mimi
    bila kutajana majina itakuwa ngumu kueleweshana
    hata tofauti ya franchise na franchisee sijui kama inaeleweka kwa wengi...
    hata hiyo yeye yale maji yake ni franchise...analipwa na cocacola....
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Ukiwaona wanapenda sifa,wanapenda kupigiwa makofi,wanakaa viti vya mbele....utawajua tu kwa hulka zao lakini ndani mwao ni sawa na makaburi kwa ndani
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    oh,na mlimani nao jina lao ni la kizungu Kumbe,
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    hata dtv ni Daresaalam television...
    channel ten- ni tanzania entertainmen network...
     
  18. G

    Geka Senior Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakuu hebu tukiangalie hiki:focus:

    Tajiri mwema ni wewe mwenyewe pale usipoila ganji nafsi yako, ukishaajiri basi ndo unakutana na vibweka vya kina joti
     
  19. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama halipi workers c wakamshtaki au waache job? Cio muda wa kutafuta huruma ya solid majority wakutetee!
     
Loading...