Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MASWALI: Wana CUF naomba msaada!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Oct 3, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Juzi nilimsikia Maalim Seif akiwaambia wakazi wa Arusha kumchagua Profesa 2015, maana Zanzibar washamjua rais wao 2015. Hivi tangu mfumo wa vyama vingi ulipoanzishwa Tanzania, Seif na Lipumba ndio wagombea kila chaguzi kuu.
    1) Je ndani ya CUF hakuna watu wengine wenye uwezo wa kugombea?
    2) Je machafuko Zanzibar yalikuwa ni Uroho wa Seif kutaka madaraka?
    3) Nani ananufaika na serikali ya Kitaifa? (maisha ya Wazanzibar bado duni, police bado wanapiga mabomu kila week)
    4) Kama Zanzibar now shwari, mbona uchaguzi wa Bububu (CUF na CCM) kulitokea fujo kubwa?
    5) Nini tofauti ya Muafaka wa Seif na Karume kulinganisha na Muungano wa Nyerere na Karume?
     
  2. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siko kwenye mood nzuri Ntarudi baadae
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Cuf inaendeshwa kwa ushauri wa wanajimu na wabashiri wa nyota
     
  4. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama wana majibu ya maswali hayo.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,364
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    Cuf ni chama kipofu hakijui kinakoelekea..
     
  6. h

    hamud Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Lipumba na maalim seif mpaka kieleweke kwa tanzania,kila uchaguzi ndio wagombea au washinde urais,hilo mbona lijulikana wala si lakujenga hoja,na chadema mwaka 2015 tunawaomba muunge mkono lipumba ili awe rais wa tanzania,kwa zanzibar seif ameshinda ..
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    teh..hata prof yupo ktk business ya kuibina nyota?kweli hii ilmu ni kiboko.hata prof anaingia line ingawa hajawahi jiuliza kwa nini hawajaweza tengeneza rocket waende hata kwenye mwezi.

    Tumtafute barubaru atupe utabiri cuf wamefikiwa wapi kwa uzoefu wake wa nyota.
     
  8. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mapinduzi daima, huku wazee siasa za mwamsho zitampotema Seif Sharif ADC wamekaa vizuri huku pemba kugawa kura za Cuf ukipita maeneo ya vitongoji, shengejuu, na maeneo ya mapofu ni ADC tu, wakati wanadhani wamemaliza huku Pemba wanashuhulikia unguja kupitia uamsho,
    CCm wamewaweka bz kuhangaika na CDM wakijashtuka wamekosa kote, hawapo strategic kabisa hawa watu.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Chuki Ubinafsi Fitna..CUF
     
  10. b

    bagwell Senior Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masuala yako hayana hata kiwango cha ZBS
     
  11. a

    anin-gift Senior Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chuki Udini Fujo.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Unatafuta ugomvi na hawa ndugu zangu akina Barubaru, njiwa, Tume ya Katiba, chama na Mkandara
     
  13. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiye Sultan Seif bana na liwali wake Lipumba aka profesa
     
Loading...