Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maswali kwa Bill Gates

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mlango wa gunia, Jan 3, 2010.

  1. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #1
    Jan 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    oops!
    who is your source?
    nimejaribu ku-click document yako kwani inaonekana kama ume copy na kupesti kutoka mahali fulani na matokeo yake nikakutana na hii picha!!

    [​IMG]

    Sijui inamaanisha nini!​
     
  3. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimecheka sana
     
  4. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hasa swali la kumi....hadi nimedondoka chini....
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii ni burudani tosha....
     
  6. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Mkuu Pape heshima mbele,
    Mimi ndio kwanza nimenunua kacomputer hako kenye tuprogram twa mzee Gates sasa bado sijaka master mkuu mpaka hapo Gates akijibu haya maswali nikayafanyia kazi huenda nitakuwa nimeongeza kiwango changu cha ufahamu wa computer mkuu.hahaha siku njema.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii kali hasa hilo swali la tisa!
     
Loading...