Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masta wa bongo hovyo sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kitalolo, Aug 17, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    UTASEMAJE MME WAKO ANACHOKONOLEWA ANAJUA MAANA YA KUCHOKONOA!


    MAIMARTHA: WAMESHAANZA KUMCHOKONOA MUME WANGU - Global Publishers


    Na Gladness Mallya

    MTANGAZAJI wa Kituo cha Runinga cha TBC1, Maimartha Jesse ameeleza kusikitishwa kwake na baadhi ya watu wasioitakia mema ndoa yake kwa kuanza kumchokonoa mume wake kipenzi, Shaa.

    Akizungumza na Ijumaa hivi karibuni Maimartha alisema kuwa, kuna watu ambao mara kwa mara wanamtumia sms za kumponda mume wake huyo wakieleza kuwa, eti hawaendani na ‘ameingia chaka'.

    Alisema kuwa, kibaya zaidi mumewe amekuwa akizisoma meseji hizo lakini kwa bahati nzuri ni muelewa hivyo hakasiriki badala yake humtaka kuzipuuza kwani zinatumwa na watu wasiowatakia mema.

    "Wapo watu walionitabiria mabaya na sasa yanawageukia, wapo pia wengine bado wananifuatilia wanataka kuivunja ndoa yangu lakini nawaambia watashindwa,nampenda mume wangu na naamini tutadumu," alisema Maimartha.
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kumbe "Shaa" ni mwanaume??? :nerd:
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aisee siku zote shaa nilijua ni mwanamke tena mmbea na kichenchede kumbe mme wa mtu....abadili jina bwana
     
Loading...