Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"massanja mkandamizaji" kujiita ameokoka tena mchungaji mtarajiwa!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by bampami, Jun 24, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mchekashaji huyu ambaye amepata kibali kwa watanzania hasa wapenda comedy origino amekuwa akijiita AMEOKOKA tena MCHUNGAJI MTARAJIWA. Lakini matendo yake hayaendani kweli na watu hao, jana katika page yake ya facebook amejiweka picha yake akiwa anakunywa ulanzi na akaandika ulanzi.com. Katika comment ambazo fans wake walicomment, baaadhi yao walionekana wakishaangaa na kusitushwa na picha ana maneno yale.Kiuhalisia Massanja hajaokoka (mtazamo wangu) nikutokana na baadhi ya mambo anayoyafanya hayaendani na hao waliookoka, ctukatai kufurahisha jamii kwa njia ya sanaa ya vichekesho lakini anapojiita ni mchungaji mtarajiwa au ameokoka basi sanaa yake itumike kuelimisha jamii katika maadili ya kikristo kweli. Anachafua uhalisia wa dini ya kikriisto.
     

    Attached Files:

  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Huyu Masanja anamjaribu Mungu, imeandikwa "Usimjaribu bwana Mungu wako"
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    kwani ulanzi unatatizo gani? Na unausiana vipi na ulokole, tuanzie hapo kwanza
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    unaufahamu ulanzi kweli?
     
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kwa walokole ulanzi ni DHAMBI
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Wewe unayeufaham tujuze ninini?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Toa kwanza boriti kwenye jicho lako,ndipo utaona kibanzi kwenye jicho la mwenzako.
     
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Kwani ameshapata tatizo gani hata aokoke?
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Kwani kuokoka mpaka upate Tatizo? Ngekewa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kwani mvinyo ni pombe au sio pombe? ... maana umenywewa sana kitabuni.
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo proffessional yake msanii bwana, what do you expect more. Kama kweli ameokoka angeacha hiyo kama maana hakuna masihara na kwenye mambo ya mungu.
     
  13. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tutegemee kuwa mchungaji/mwimbaji wa nyimbo za injili mlevi?
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vipi kwa asiye mlokole? Siyo dhambi?
     
  15. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umeshasema huyu bwana ni msanii. Unao uhakika gani kama kweli alikunywa hapo? Au kuweka kopo hilo mdomoni ndio kunywa ulanzi? Unajuaje labda kukiwekwa maji lakini ilibidi asanii kama ulanzi? Kuna watu wanakunywa ulanzi kama kinywaji cha kawaida tu aftrerall. Si vema kuhukumu kabla ya kujiridhisha beyond reasonable doubt. Msanii mara ngapi anaonyesha anaua lakini kumbe hakuna mauaji yoyote? Ndio maana ni msanii. Mwachie Mungu anajua namna ya kumhukumu Masanja. Unaweza kuhukumu hivyo na kibao kikakugeukia, naye huyo akapeta kila kona kama Airtel. Binadanu tunayo haraka kuwahukumu wengine, nasie tukibeba dhambi ambazo hazitamkiki. Dhambi sio moja tu duniani. Kwani huo ulanzi huchachushwa?
     
  16. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  17. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulokole wa .com ni hatari mara anywe ulanzi mara akatomase kale kambilikimo kwenye ule wimbo juzi alikuwa amealikwa kwenye mashindano ya urembo mwanza. anahitaji maombi
     
  18. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yes yaani umeniwakilisha katika suala hili...hatutakiwi kuhukumiana, hiyo sio kazi yetu ni ya kwake Mungu ndio ana hako hiyo...
     
  19. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni upotoshaji unaofanywa na baadhi ya walokole kudai kuwa kunywa pombe ni dhambi. Wakiwa wanajua hilo wachungaji wengi wanakunywa kisirisiri na wala sio dhambi. DHAMBI ZIMEORODHESHWA nazo ni kumi. Kama kuna ya kumi na moja ya kunywa pombe ,na tuambiwe mara moja.

    Soma hizi hapa orignal version na ufafanuzi kidogo tu umetolewa. Ukifanya kazi siku ya Saba ya wiki ni "DHAMBI"

    [SIZE=+1] I am the Lord thy God[/SIZE] [SIZE=+1],
    who have brought thee out of the land of Egypt (Mizrahim), out of the house of bondage. [/SIZE]

    [SIZE=+1]Thou shalt not have strange gods before me[/SIZE]
    [SIZE=+1]Thou shalt not make for thyself any graven image[/SIZE]

    [SIZE=+1]Thou shalt not take the name of the Lord thy God in vain[/SIZE] [SIZE=+1];
    for the Lord will not hold him guiltless that takes his name in vain.[/SIZE]


    [SIZE=+1]Remember to keep holy the sabbath day[/SIZE] [SIZE=+1];
    six days shalt thou labor, and do all thy work; but the seventh day is a sabbath, that is, the rest of the Lord thy God. Thou shalt not do any work therein, thou, nor thy son, nor thy daughter, nor thy manservant, nor thy maidservant, nor thy ox, nor thy ass, nor any of thy beasts, nor the stranger that is within thy gates; that thy manservant and thy maidservant may rest, even as thyself. Remember that thou also didst serve in Egypt, and the Lord thy God brought thee out from thence with a strong hand, and a stretched out arm. Therefore hath he commanded thee that thou shouldst observe the sabbath day. [/SIZE]


    [SIZE=+1]Honour thy father and mother
    [SIZE=+1] that thy days be long in the land which the Lord gives thee. [/SIZE]

    [SIZE=+1]Thou shalt not kill.[/SIZE]

    [SIZE=+1]Thou shalt not commit adultery.[/SIZE]

    [SIZE=+1]Thou shalt not steal.[/SIZE]

    [SIZE=+1]Thou shalt not bear false witness against thy neighbor.[/SIZE]

    [SIZE=+1]Thou shalt not covet thy neighbor's wife.[/SIZE]
    [SIZE=+1]Thou shalt not covet thy neighbor's (goods)[/SIZE][/SIZE]
     
  20. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Give him a break. kuonja ulanzi sio dhambi. Bwana Yesu alitengeneza mvinyo
     
Loading...