Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Prof Ibrahim Lipumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josephine03, Apr 19, 2012.

  1. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa ndo mimi huyu prof ningefanya maamuzi magumu ya kuhamia CDM. Nafikiri hana sauti wala maamuzi kwenye chama chake sababu hata ile aibu alioionyesha yule mama aliyegombea nafikiri ni uzembe wa chama kutotumia wasomi katika kufanya maamuzi maana kama walijua anaweakness ya Lugha wangejitolea kumwandikia good speach ya kujitoa ambayo angekremisha kwa usiku mzima akatoka na kitu kizuri kuliko kuboronga na kubaki kuwa reference kwa vizazi vilivyopo na vijavyo
     
  2. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hoja yako iko wap?Pr kuhamia cdm au yule mama kutia aibu?
    komwu je?
     
  3. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unalazimisha kutokuelewa, na wewe unatakiwa uhamie Magamba wakufundishe adabu uende CDM
     
  4. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani ADC yule kifungua mimba wa CUF vipi? Yu mzima kweli huyu? Mbona aliingia kwa mbwembwe na kutoweka ghafla kama umande?
     
  5. P

    Pwito Senior Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani dada umeongea point sana maana hana ambapo ataiboost akili yake kafu pale yuko kama ndondocha tu
     
  6. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pr.aende cdm kwan mtu wa kaskazini
     
  7. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwajinsi anavyokaa na nyie short minded ndo maana anakuwa kama ndondocha angalia ulivyofikiria pumba
     
  8. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyani haoni kundule, we josephine ukabila uliojaa humo umewaletea aibu la komu hamjamaliza mmemuweka kabila chama chagga development, mshukuruni zitto anawarudisha kwa ramani,tena mkitaka mfanye vizuri muwekeni zitto nafasi ya urais na mwenyekiti wa chama, kwani sasa anachanja mbuga. Padri hatakiwi wala wala sultani wa chagga dev hilo kundule tunalisubili
     
Loading...