Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini CCM

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, May 19, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mwenyekiti wa CCM Taifa ,Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwaongoza wanachama wapya wa CCM kutoka katika vyuo mbalimbali Mkoani Iringa kula kiapo cha utii kwa chama Cha mapinduzi muda mfupi kabla ya kuwahutubia viongozi wa Jumuiya ya Umoja wa Vijana katika eneo la Ihemi nje kidogo ya mji wa Iringa.Kushoto ni Makamu Mwenyekiti UVCCM Beno Malisa na kulia ni Katibu Mkuu wa UVCCM Bwana Shigela.

    Picha na Mjengwa
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Swearing to bless the begining of the end...!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimetokea kuichukia hii rangi bas tu:angry::angry::angry::angry:
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi ina maana na huyu shigela naye ni kijana? Tukitumia applied standards zilizomng'oa Masauni
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo Jezi ya Mwenyekiti nadhani fundi wake ni yule anayeshona za CHADEMA!!!

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    CCM hawana chochote original. Kila kitu ni kuiga tu. Wameiga uchangiaji wa SMS na pia wameiga matumizi ya hilikopta.
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mpaka ilipofikia sasa CCM tayari imesha sambaratika na ni fedhea sana kwa Mkulu
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapana............Hizo ni sare zinazovaliwa na UVCCM tangu enzi zileeeeee za mwalimu..........Kipindi hicho UVCCM wanakimbiza mwenge wa uhuru,,,,,,,Hawajaiga wala nini
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kila jambo lina mwisho wake kwa sasa acha waendelee tu iko siku yao
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Lini????..............................hahaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli ushkaji gharama huyu Beno malisa leo hii anashika nyazifa kubwa kwa sababu ya ushakaji na Ridhiwani tokea pale mlimani duh
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    .
    Hizo ndio zinaitwa connection, pale mlimani kwani alijua mkulu atatinga magogoni?. They were friends, mbona kijana ni mtu wa watu kama aliyo babaye?.
    Connections ni kuona mbali, kwa kupanga malengo na kujadili utekelezaji, kwa Benno hapo UV-CCM ni njia tuu ya kufikia kule anakotaka kwenda.

    Nchi huwa zinaendeshwa na mastrategist wa aina hii. JK alipopigwa paranja 2005 na Ben kuibuka, alicry foul, badala ya kulia lia, akaweka aliance na EL na kofocus 2005, na kila alionyesha kuwa tishio, kilimkuta cha kumkuta kwa kutumia kila silaha including photo shop. Hatimaye ametinga magogoni. Hivyo ndivyo afanyavyo mwana wa nyoka, lazima aunde timu ya "The Winning Coalition" na huwezi kuplay front, hivyo lazima atawahitaji sana watu kama kina Benno, marafiki ambao umetoka nao mbali, you know them and you can trust.

    Hata kina Mwanakijiji na CCJ yao, lazima wapange malengo, waje na workable strategies, watengeneze the winning coalition, wajadili utekelezaji, wahit the target, ndipo washinde.

    Binafsi nawaadmire sana mastrategist kama hao, regardless wako chama gani, sio wakupuuzwa, wana uwezo wa kufanya mambo na sasa wamethibitisha uwezo huo.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona unajaribu ku-endorse, kupamba na kuzipaka rangi ghilba na 'ujanja ujanja' BILA HAYA. Halafu mkivuna ubua mnabaki kushangaa na kuulizana. Typical oxymoronism like seriousJOKERS.lol
     
  14. d

    damn JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM will never die overnight, it will be perishing slowly. And it is in the process of perishing!! Kwa mimi mzee wa miaka 68 pengine sitakuwepo, ninyi vijana mtayathibitisha haya.
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hilo nalo neneo, hata mie naona waapa kubariki mwanzao wa mwisho wao!!
     
  16. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kijana gani mashavu yameshuka kiasi hicho
     
  17. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    CCM wanajiimarisha kivitendo wengine kukejeli kwenye mitandao!
     
  18. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Umefanya vizuri kuwakumbusha wengi humu watoto hawayajui!!
     
Loading...