Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini mimi kijana mwenzenu, nimekua chambio(toilet paper)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Negotiator, Sep 15, 2011.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niliponunuliwa dukani nilijua napelekwa kwenye nyumba ya kifahari na kuondokaa dukani palipojaa vumbi na harufu ya panya wakijitafutia riziki. Nilifarijika na kushangilia nafsini mwangu kuona nahifadhiwa kwenye kabati ya nakshi nzuri. Salaaaleeee nilijua nimeula. Ndipo nilipogundua matumizi yangu kwao, waliponisogeza karibu na kinywa chao nilifikiri wananibusu, la hasha! walinitemea makohozi, mate na kunifutia kamasi, mmmmh unyama huuu, kisha walinitelekeza kwenye ndoo la taka. Dhihaka gani hii??? kama haitoshi waliniweka chooni na kunining'iniza kando, kulikoni kushibishwa harufu ya kinyesi na mikojo ya choo kile!! ndipo nilipogundua kua kazi yangu na manufaa yangu kwao ni kuchambia. looohhh kuwaweka wao safi na maridadi huku mimi nikichafuka na kuyabeba manuko yale. kisha kunitupa nioze pamoja na kinyesi kile na kuteketezwa kwenye choo kile nioze
     
  2. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani NAPE, ulikuwa hujui kuwa wamekufanya chambio. Pole sana kijana mwenzangu. Bosi wenu NDUMILA KUWILI.
     
Loading...