Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashirika ya umma wana kusudia nini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by dundula, Apr 13, 2012.

  1. d

    dundula JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 541
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polen na majukum wadau,hv kwa nn mashirika ya umma na sekta nyingine za serikali hawaweki majina ya walioitwa kwenye interview magazetini?au ni garama kubwa sana? mfano TRA juzi walipiga sm na bado wakatuma barua posta kwa wahusika kwa nn washindwe kutangaza majina hayo magazetin au kuna kitu wanaficha?Wana jf naomba mnijuze
     
Loading...