Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashirika ya tanapa/ncaa yana kazi gani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Dec 7, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ninafahamu mashirika ya TANAPA/NCAA kazi yake ni kusimamia hifadhi za taifa pamoja na hifadhi ya Ngorongoro. Kazi yao ni kusimamia kwa maana ya kutunza ili nature iendelee kuwepo ili wanyama waendelee kuwepo. Kazi ya kutangaza utalii wa nchi ni kazi ya TTB - Tanzania Tourists Board pamoja na makampuni yenyewe ya utalii.

    Chakushangaza sasa hawa mabwana wa TANAPA/NCAA wanatumia pesa nyingi sana na muda mwingi kwenye kusafiri nje ya nchi kwa kisingizio cha kufanya marketing kitu ambacho si kazi yao.
     
  2. Abigree

    Abigree Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha ushamba we
     
  3. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    Unachokisema ni kweli kabisa. Ila tatizo lipo kati ya TANAPA vs NCAA. Haya mashirika ni pinzani kwelikweli. TANAPA wanaona kama NCAA wangepaswa kua chini yao,wakati NCAA kwa kuingiza pesa mingi kuliko TANAPA wanakua na kiburi.Ivyo competing business interests ndo inawadrive hao TANAPA na NCAA kuingilia kazi ya TTB.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Jamaa wanalipana mishahara minono balaa!nafikiri baada ya BOT,TRA,TCRA ni wao kwa package nzuri!
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kiongozi ujue pia mazingira ya kazi pia ni magumu sana. Usilolijua ni kama usiku wa giza...
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakuna kazi yoyote ys maana wanayofanya. Kazi kupiga soga tu maofisini. Wewe lazima ni mmoja wao na tukikuomba job description huna.
     
Loading...