Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Buswelu, Sep 18, 2008.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mashine ya kungundua wezi ilijaribiwa marekani & kwingineko.Marekani ndani ya dakika 30 ilinasa wezi 500,zimbabwe dakika 20 wezi laki 20,Kenya dakika 10 wezi Milioni 2.Tanzania ndani ya dakika 5 mashine iliibiwa.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha hiyo ndio bongo nayoijua mimi,kuna kampuni ya kijapani-Kajima ilibidi walete cement ambayo hata ukichanganya na maji haigandi mpaka uweke dawa maalum,hii ni baada ya kuibiwa saana.
     
Loading...