Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine za bakery zinauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mpasta, Apr 18, 2012.

  1. m

    mpasta JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    WAPENDWA MASHINE ZENYE UWEZO WA KUZALSHA MIKATE ELFU TATU(3000) KWA KUTUMIA MIFUKO 10 YA NGANO KWA SIKU ZINAUZWA.
    NAZO NI(1)ROTARY OVEN(2)SPIRAL MIXER(3)DOUGH DIVIDER(4)DOUGH ROUNDER(5)TOAST SLICER,ETC
    ANAHEHITAJI,ATUME EMAIL dondi_family@yahoo.com au simu 0719-818782 NIMPELEKE AZIONE,THANX
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Uko wapi? Weka picha..sio kila mtu mwenye muda wa kukutafuta il akaone mzigo!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Wengine wala hawako tanzania, hebu weka na bei mkuu
     
  4. m

    mpasta JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Dough divider-1400usd
    spiral mixer-2150 usd
    toast slice-900 usd
    rotary oven-10000 usd
    mzigo unabeba na kuanza uzalishaji upo bongoland tayari,by now umefungwa na unapiga mzigo kama kawa ukija kuuona unaukuta upo kazini
     
  5. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwanini uuze kwa dola? we convert tu uweke kwa tshs nyie bana mnatuharibia shillingi yetu kwanini?
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,315
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Kidding...? Google ujue bei yake China, acha
    bei za giza.... be fair...

     
Loading...