Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya kukamata wezi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Calnde, Oct 10, 2008.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Iligunduliwa machine ya kukamata wezi huko Marekani na kupelekwa nchi mbalimbali kwa majaribio.China baada ya dk 5 watu 10 walikamatwa ,Kenya baada ya dk 5 watu 50 walikamatwa,South Africa baada ya dk 5 watu 100 walikamatwa.Ilipofikishwa Tanzania baada ya dakika tano mashine yenyewe iliibwa!
     
  2. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ahahahahahah... am surprised haikuibwa kenya duh!
     
  3. SIMBA DUME

    SIMBA DUME Member

    #3
    Oct 15, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for repeating my joke
     
Loading...