Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashine ya kublend Mchaichai (lemon grass).

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kande kavu, Dec 30, 2011.

  1. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Natafuta mashine ya kublend Mchai chai. Nimejaribu kugoogle lakini naona maluweluwe.Mwenye taarifa anijuze na bei yake.

    Asanteni.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Dah, mkuu hii ndy leo naiskia na imenivutia! Ukiipata tujuzane kwa PM! asante
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    same applies

    very interesting and it can be a good small business venture if done properly

    all the best
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mchai chai upi ? yale majani mapana au zile nyasi ?
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Zile nyasi kaka, ambazo zinapatkana kwenye bustani zetu kule majumbani!
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Swalo dogo la kizushi: wataalam wanasemaje kuhusu mchaichai? Hakuna madhara yeyote yatokanayo na mchaichai kwa wanywaji?
     
  7. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jaribu kutumia kale kamtambo ka kusaga kahawa, lakni usiiache ika blend kwa muda mrefu, utatoka unga mtupu!! kidogo tu utajikuta unafyonza chai kutoka garden yako mwenyewe!
    Mimi naombeni msaada nahitaji mchai chai ule wa majani mapana na una test ya lemon kama kuna mtu ana mbegu hala hala naiomba!!
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ushauri wa kizushi kaka; Jaribu KUGUGO! hahahaaa
    Rafiki yangu wasabato wanaogopa sana kahawa na chai; huwa wanatumia haya majani au tangawizi!
     
  9. I

    Incredible JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 698
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 80
    Je ulipata? kama bado eleza
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    ...Hauna madhara yoyote tena una kinga nyingi kwa binadamu. Ngoja MziziMkavu aje kushusha utaalamu wake wa mizizi na majani :):) Mkuu ukifanikiwa hii kitu na kuweza kuzalisha kwa wingi na packaging yako ikifikia viwango vya kimataifa basi utatengeneza mchuzi mzuri sana ndani na nje ya nchi.
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wakuu nadhani hapa tunachanganya madawa kidogo...

    Nadhani unaweza ukablend chochote kile kwa kutumia Blender (iwe mchai chai, mchicha, matunda au chochote kile) huwezi kupata blender special kwa kitu fulani..

    Sasa swali linakuja kwenye mchai chai unataka nini..(unataka iwe kama unga, kuisaga au unataka extraction ya lemon glass oil) ?

    Kama unachotaka ni Lemon Grass Oil basi you can follow the following steps (ila kama unataka iwe pure sana inabidi uwe na mtambo wa kuweza kufanya fractional distillation)

    Angalia hapo chini jinsi ya ku-extract lemon grass oil (kumbuka ukitaka iwe pure inabidi kufanya fractional distillation)

    Tukumbuke wakuu ( a machine is anything that simplifies work) sasa kwenye blending ya mchai chai inabidi tujiulize tunataka outcome gani ?
     
Loading...