Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashetan wanaovaa sura ya mwanaume/mwanamke na kuvalishaana pete utayatambuaje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 8, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ndoa nyingi sana hivi sasa zinafungishwa na maajenti wa shetan...kuna wengi wamekuwa wakitayaruki jinsi gan
    mwenza anavyobadilika kwenye ndoa siku hadi siku kuna waliofikia kuitana majina ya kupeana moyo
    ma everything,my sweethny,,myy pinapple my apple nowdays nyumba nyingi zikishaoana wanaanza kuitana
    matusi badala ya kuendelea kupendana wakati ukikumbana na mwanaume ama mwanamke wa aina hiyo amka jini limeingia ndan yako wewe usiku ukilala mwenzio anafanya tendo la nddoa na majini yake wanamfurahisha mwishowe
    unakuta hata ukitaka tendo la ndoa aka tunda la roho unanyimwa sio yeye

    sasa basi wengi waspokuwa na ufahamu unaishia kukimbia na kkuacha nyumba ina kiola kitu yale majin yanafurahia
    yanaannza kutafuta wengine fasta na ndio maana ndoa nyingi wanaweza hisi ni uzinzi no kuna majii ni ya kiroho yanawaongoza usiku na wengine wamepewa ukuu na vyeo huko gizani

    jini hawa wanaweza tengeneza sura ya mtu unafikiria mtu huyu kwa nini amebadilka anakufanyia mambo mabaaya ili ushangae na wengine ama kama si wengi huwa wanaanza kwa kuchumbiana vizuri kuvishana pete vizuri gafla anaanza kukujibu ovyo hapo amjaaoana unaendealeaje kama ajana ..mbona unajibu hivyo umejuaje duh kama huna ufahamu unaweza kula kona jioni hata kama ujafungua ndugu yangu
     
  2. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kumtegemea Mungu tu bila yeye hatuwezi
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Pdidy mbona thread yangu hujajibu mpaka leo?? kulikoni tena Mtumishi??
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mkumbushe swali... atakuwa amepitiwa...
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Acheni ushirikina. Hakuna cha shetani wala majini. Mnoana siyo sababu ya mapenzi bali kwa sababu jamaa ana gari, yuko Ulaya, amesoma, amejenga nyumba nzuri, ana biashara, anajua mchezo wa kitandani, n.k. Baadaye mnachokana kwa sababu toka mwanzo hamkupendana. Majini ni ninyi wenyewe.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa hata kidogo!!! au ndo majini yenyewe mmmmh!!!!!!
     
  7. chavka

    chavka Senior Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hali hiyo ipo wala sikubishii weng wameathirika na hayo mashetan
     
Loading...