Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mashabiki na Ubiingwa wa Chelsea

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 10, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe na Bongo nasi tumo tungekuwa na uzalendo na upenzi huu kwa timu zetu za hapa nyumbani ingekuwa jambo la mbolea sana, Anyways hongereni Chelsea kwa kunyakua ubingwa wa England.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ubingwa wa kununua!!!!!! ahaaaaaaaaaaaa,magoli nane----------------ahahaaaaaaaaa, maajabu haya----------mambo ya check hayo
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona nyie meshindwa kununua?
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kumbe na hao walikuwa wanashangilia mpira kwa style ya mduara
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wabongo bwana hamkosagi cha kusema. Chelsea imetoka kidedea mshaanza ooh wamenunua . kubalini yaishe....and yes 8goals.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kama hamuwezi ku score kama sisi msilete visingizio ooo mechi wamenunua, sijui wamefanya nini hilo ndo soccer la darajani nyieeee
     
  7. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Babu FERGIE kafulia, dozi za Chelsea hazikuwa za mchezo! King Carlo mwenyewe anakubali kwamba ubingwa umetokana na kumfunga MAN UTD round zote 2!!
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...