Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masanja wa ze comedy aokoka;akiri maisha yake yalikuwa machafu amemrudia bwana yesu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mchekeshaji wa zecomedy emanuel a.k.a masanja
    ameamua kumpokea bwana yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yake katika kanisa la
    EAGT pale mnazi mmoja siku ya ijumaa....
    emanuel ambae alikiri mbele ya madhabahu tangu aanze kusali hapo amekuwa kiumbe kipya na kuachana na maovu mengi ambayo yalikuwa yakimletea nuksi na sasa ameamua kuokoka na kumkiri yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yake......haya wewe wasubiri urais uokoke .....Hongera bw masanja maisha yanabadilishwa hapa hapa dunian baada ya kifo
    HUKUMU AKUNA KUDANGANYANA ATI SALA YA WAFU UKIFA IMRTOKA MWANAWANE
    WERA WERA SUBIRI UOMBEWE KWENYE JENEZA SAMBI ZITAFUTIKAAA EEEEEHHHHHH
    KAZI KWAKO
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha.....sikuwezi
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mleu nomwuenda kiterewioni ????au nukeri kasini inu??
    Ulamuoue mndu
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ha ha ha...... haya bana
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Siyo comedy hii!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    katavi unapewa na src gazeti la msemakweli
    unalalama comedy......yaaani nyie ndio mnaoendelea kuamini rais nyerere toka uko kijijini njoo mjini wamepita marais watatu ndugu amka sasa
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hiyo src gazeti la Msemakweli ndio naiona sasa kwenye orijino post hakuna! Thanxs anyway!
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kunijulisha uzee ndugu yangu tangu mnipe dada yenu wa jf ananiendesha putaaaaaaaa
    cha mbale
     
  9. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli amefanya zambi nyingi hata za kumtukana baba yao aliowatoa kwenye ulimwengu wa kukaa kwenye vijiwe
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    heri yake
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    je wataacha kufanya kazi kwa kutegemea ushirikina? REMMY ONGALA aliweza kuacha masuala ya kishirikina kuvuta watazamaji hawa je?
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hivi eeeeh.......sikujua
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Aisee yaani kama wanatumia ushirikina na kaenda kutubu tuaanza kuwacheka muda si mrefu mungu achanganywi best uwe moto ama baridi uvugu vugu ...pwaaaaaa
     
  14. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Baba hiyo siyo dhambi, nadhani kama mtu alimtoa mwenzake kijiweni siyo tiketi ya kumfanya huyo ashindwe ku-exchange views zake. leo siyo jana mzee, maana watu husema kesho yako ni zao la pando la leo
     
  15. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah!!
    Inakuwa taab kidogo, naomba utuweke wazi, hizi ni hisia zako tu au una uhakika na ushahidi na hiki kifungu kidogo cha utata? Au nime overlook, maana siku hizi ukiwa na kipaji cha hali ya juu wanakuita mshirikina........,
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Useless post from Pdidy!
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Masanilo
    View Profile View Forum Posts Private Message View Articles Add as Contact

    JF Premium Member

    shameless Premium member loh!!!!
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    umejiandaa lakini usikimbie;mi nakupa unachotaka ukitaka kukunwa nakkuna free
    kama awajakukuna vizuri
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mi sio kama takataka wenzako jiandae kabla ujaoga!!!!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sijakusoma mkuu unaimanisha kitu gani!!!!:confused3:
     
Loading...