Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mary XMass and Happy new year jamani hoi kwa mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by laussane, Dec 31, 2010.

  1. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jamvini, napenda kuwatakia heri ya mwaka mpya na nawapenda wote! wapendwa yamenikuta, ndoa changa, mume alinificha kama alioa nimeona divorce papers katika suitcase, naanzaje kumuuliza? ni yapi ya kuzingatia katika kumuuliza kuhusu hili? hakunijulisha before kama alishaoa na mpaka familia yake wanafaham kuwa alioa, mimi nimejua kupitia makaratasi! nipeni mwanga tu wa kumuuliza ni yapi ya kuzingatia?
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe si umeolewa ya zamani unataka kujua ya nini na ukijua iweje?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa busara na hekima omba KIKAO na ye
    pga kop pepa izo kwanza then zirudshe ulipozkuta.
    tafuta muda nenda naye outng mwulize kwa upendo JUU YA MAKARATASI ULIYOYAONA..
    AKIKUJIBU KWA BUSARA SIO ISSUE MWULIZE Y ALIKUDANGANYA/AJAWAI KUKWAMBIA JUU YA ILO kwanin?
    INAWEZEKANA alikudanganya ili akupate na kwa nia njema tu alijua akikwambia ukweli usingekubali ndoa nae

    km hana dalili za kukucht basi poa kuwa na aman nae tatizo ltakuja km atakua anaendelea na uyo mtalaka wake
    pole lakin.
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ukijua imetoka wap ni rahisi kujua unaipeleka wap.
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Always I like to enjoy what I have at the moment,so I can advise you to do the same,he is yours at the moment, dont start reminding him of the past cause you dont know what made him divorse the first one.So the good thing is for you to take time and find him when he is in a very good mood and ask him politely about his first wife,and even if he wont be ready to tell you, dont force him just be patient cause one day I m sure he will tell you.And you need to be happy for what you found cause others found Marriage Certificates.
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu mwaka 2010 , naona unauaga vizuri kweli mama!busara ipo juu!!!!
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh ehh leo ntaokota sumn!!
     
  8. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wajemeni,even though i would advise you not to concetrate on his past..sababu tayari unaye ni mumeo,ila kuficha kwake raises a lot of questions....ukinyamaza litakusumbua moyoni for the rest of your life.!!muulize kwa upole-mwambie haitaathiri mapenzi yenu kwa sababu mko pamoja tayari ila kwa nini ALIFICHA???
    mnh tusikubali kuolewa mapema mpk tumjue mtu vizuri jamani,wengine wanatangaza ndoa chap chap ili kuficha maovu yao ya past anakutana na wewe ambaye unaona marafiki zako wameolewa na umri umekwenda basi Ndoa hiyooo"""...baadae unakuja kugundua ni bomu....inawezekana huyo mumeo ALISHINDIKANA kwa tabia yake kny ndoa ya kwanza...akikueleza kuhusu divorce yake utamkimbia!!labda he has learnt his lessons kutoka kny hio ndoa ya kwanza..na yuko tayari kuchange his ways kwa ajili yako....kama hauna matatizo naye usilitilie sana mkazo wewe kula maisha..ila usisahau kumuuliza akuambie ukweli...you deserve to be told the truth...
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Paka mweusi, Rose1980, pauline. Ushauri wenu mzuri sana nitapenda kuona laussane anaufuata, simlaumu huyo jamaa kwani nilisha wahi kupata msichana nilimpenda usipime, nilipomueleza nina mtoto wa miaka minne kilichofuata ni kupigwa chini iliniathiri sana so live with it, ask. sababu next time i will do the same (hide my kid).
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka ambae umemtamkia mdada una mtoto akakukimbia hiyo isikuumize mpenzi kwani huyo dada alikua hakufai, ni vyema umwambie mwenza kabla hamjaoana ili achague kunyoa au kusuka kwan m2 ukimficha atakua anamchukia sana mtoto wako anakua anawaza umeficha mangapi. Na dada mtoa mada shukuru huyo mumeo alioa halafu ameacha kwani wanaume wa hivyo huwa wazuri kwani anakua tayari ameshapitia purukushani za ndoa
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hajatumia uungwana hata kidogo alitakiwa akwambie kweli kuhusu past zake ,muombe kwa upole muongee hilo swala ili moyo wako uwe na amani
    happy new year laussane
     
Loading...