Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Martin Shigelaa anauza Nyago??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Feb 2, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,682
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Nimeshangaa sana huyu Katibu Mkuu wa Chama Kigumu akiwaita waandishi eti kutoa tamko la UVCCM kuhusu mgomo wa madaktari wakati chama chake kimeshatoa tamko..........

    Tena anaongea kwa body language kwa staili ya JK......................nahisi akiwa maeneo ya vijijini (veeery remote) huwa anajiita RIDH1 kabisa!!!
     
Loading...