Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MARRYBROWN to open in Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanatanu, Feb 3, 2008.

  1. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2008
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    I am not against maendeleo yetu wabongo or globalization...nategemaea Marrybrown itatuletea ajira akina sisi walala hoi.

    Swali langu kwa watu wa jikoni ni je ni kweli kuna ka 10% hapa kwa ndugu yaetu fisadi Mramba&Co au ni just rumours za wapika majungu?
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wewe iweke na wenye dataz na wale wenye chuki tutawajua hapa.

    maana kuna watu kila mradi wanaunasibisha na ufisadi.

    hiyo ndio tanzania
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Utandawazi unaendelea kuja tu! Mwisho na McDonald's nao tutawaona kule posta siku sio nyingi!
    Yetu macho.
     
  4. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..nadhani,kitu cha maana kwenye hili ni ajira kwa vijana!

    ..mengine ni side dish!
     
  5. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Due to globalisation, we will be LUCKY if all the jobs our kids will get will be sales clerks at these fast-food chains and a-la-Shoprite supermarkets!

    Forget them working at CRDB!

    LOL
     
  6. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hope vyakula pia vitakuwa sourced hapa hapa nchini sio kutuletea kuku wa brazil....
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Investors wanakaribishwa Tanzania. Tunachotakiwa ni kuwabana wanasiasa wetu ili wahakikishe ajira na sehemu kubwa ya materials au vyakula vinanunuliwa hapo hapo Tanzania. Kama quality haitoshi basi serikali kwa kushirikiana na hao investors waendeshe mafunzo ya ku improve quality kwa gharama ya serikali. Baada ya muda mfupi pesa za serikali zitarudi kupitia kodi.

    Hakuna haja ya kuagiza kila kitu toka nje au hata kuwa na wafanyakazi zaidi ya nusu kutoka nje huku vijana wetu hawana kazi. Hata hao mamanagers lazima kuwe na utaratibu wa kusomesha local staff ili baada ya miaka hata management za hayo makampuni ziwe mikononi mwa Wazawa.

    Bila ya serikali kusimamia hili, hizo investments mpya zinazokuja, zitakuwa na manufaa kidogo sana kwa Mtanzania.
     
Loading...