Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani yaishutumu serikali ya Tanzania kupitisha barabara hifadhi ya taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Dec 31, 2010.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Taarifa ya habari katika Television ya National Broadcasting Company (NBC) ya Marekani jana saa kumi alasiri ilitangaza kuwa Serikali ya tanzania iliopo madarakani sasa imekazania kujenga barabara ya lami kupitia hifadhi ya mbuga za wanyama za Ngorongoro na Serengeti. Hatua hiyo ni kuharibu mazingira yanayofanya wanyama pori kuvuka kwa shida na hivyo kuhatarisha wanyama hao kukimbia sehemu hiyo.

    Taarifa hiyo iliendelea kusema ingawa baadhi ya vyama vya siasa kupinga ujenzi wa barabara hiyo kupitia hifadhi ya taifa katika kipindi cha kampeni za uchaguzi zilizopita, lakini serikali haitilii maanani ushauri wa kitaalam na hivyo kuna uwezekano wa wanyama kuondoka sehemu hiyo iwapo barabara itajengwa.

    Taarifa hiyo imekuja wakati kuna fununu kuwa tajiri tishio duniani yupo ndani ya mbuga hizo kuona rasilimali za tanzania zilizofichika kwa miaka mingi.
     
Loading...