Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maralia na kasi zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baiskeli, Jan 11, 2011.

  1. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu wa kaya vp tena hii nyimbo siisikii siku hizi. zile shamrashamra na ving'ora za nyimbo hii ya maralia haikubaliki ktk uzinduzi wake hatupati taarifa zake sokoni, nilitegemea unge imba hii nyimbo ktk salaam zako za niu yia lkn sikuhisikia! au ndo majukumu ya nch yameongezeka mno ghafla? yamekuzidi? pole sana mkuu wangu maana hali ya nchi ni tete halina ubishi liko wazi kabisa. lkn mkuu bado ni jukumu lako. ukweli maralia inauwa kwa kasi zaidi. au mkuu ndo kasi zaidi ya ahadi?
     
Loading...